• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome_v3.96_MOD=>Themes+Icon cực đẹp_SymPViet

ah..e vẫn hok tìm dc ho chi minh trong phần cài đặt thời tiết vậy a???chỉ giúp e với..bấm đủ thứ tên lun mà hok dc??e đang xài n95-3

Anh em nào thích Theme này thì Down về mà xài nhé. Đẹp nhưng ko hiển thị được thời tiết.
Chép vào c:\System\Apps\HDesktop_0x2001E8B2\theme_pkg\...

híc có ai giúp mình không mình không thể nào search được thời tiết dù đã thử đủ mọi kiểu tên ký tự..bí quá thử lun cả Luandon Niu óc,tokyo,pải cũng hok đc lun chỉ thất thông báo là không tìm thấy thành phố hoặc tỉnh của bạn.híc.mình xài n85....:((

híc có ai giúp mình không mình không thể nào search được thời tiết dù đã thử đủ mọi kiểu tên ký tự..bí quá thử lun cả Luandon Niu óc,tokyo,pải cũng hok đc lun chỉ thất thông báo là không tìm thấy thành phố hoặc tỉnh của bạn.híc.mình xài n85....:((

Thử search bằng wifi chưa?

Có bạn nào test ok trên E63 chưa?
Riêng bản của anh TuanLoc mình dùng gặp nhìu lổi quá.
1/đèn pin bị lổi.
2/ko dùng đc các lệnh như: *#06# ,*#0000#....

Anh em nào thích Theme này thì Down về mà xài nhé. Đẹp nhưng ko hiển thị được thời tiết.

Tui thêm thời tiết vào theme này được không dzậy?

Alo..alo. Tin vui cho anh em thích đồng hồ Analog đây. Đã Mod thành công hiển thị thời tiết rồi nhé.

Đúng rồi đó mình dùng Viettel và Vina cập nhật thời tiết ok còn mobi thì báo không tìm thấy thành phố

Có bản cho màn hình ngang không bác ?

Bác onlylove80 xem cho anh em với ? cài vào E63 Vip1,2..đều lỗi biểu tượng giờ ! Bác làm chio anh em cái màn hình ngang nữa nhé:( ! anh em 320x240 ko có ức quá !:p

Bác onlylove80 xem cho anh em với ? cài vào E63 Vip1,2..đều lỗi biểu tượng giờ ! Bác làm chio anh em cái màn hình ngang nữa nhé:( ! anh em 320x240 ko có ức quá !:p

Bạn tải lại ở trên đi nhé, mình đã fix lỗi hiển thị trên màn hình ngang rồi đấy. Quên không báo với anh em, ai bị lỗi khi dùng màn hình 320x240 thì tải lại nhé.

Đã test lỗi cái theme mà có đồng hồ kim rùi bạn ơi!!!!!! Sữa lại dùm đi bạn ơi!!!!!!!!!!!

hjx Đúng rùi ko cập nhật được thời tiết của mobi

Đã test lỗi cái theme mà có đồng hồ kim rùi bạn ơi!!!!!! Sữa lại dùm đi bạn ơi!!!!!!!!!!!

hjx Đúng rùi ko cập nhật được thời tiết của mobi

trước khi copy cái theme.xml của đồng hồ kim vào,bạn phải chuyển màn hình chờ về dạng đồng hồ kim đã xong mới copy theme.xml nhé,nếu bạn để ở dạng HTC mà copy vào sẽ gây ra lỗi ko hiện ra được v-home đó

Back