• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VideosTone - Video Cho RingTones

NguyenThanhLuan

VideosTone FULL

Xem Video:http://youtube.com/watch?v=Yef5r5LRzfc

Là Phần mềm khi có người gọi điện đến sẽ có video trên màn hình của bạn !

Source:http://app.ifonetec.com

1-Sau khi add Source các bạn install Dynamic Module Loader
2-Các bạn install VideosTone
3-Bạn có thể lấy đọan video do tác giả thì install tiếp Videos Tone resources package
4-Video của mình thì các bạn chép đường dẫn /var/mobile/Media/VideoTone/Video/

-
Các bạn vô Settings -> VideosTones ->Video -> chọn 1 video bất kỳ -> Rồi ra bật on Enabled VideosTone !

Nguồn từ:
http://www.ifonetec.com/

- Trong lúc đợi dài cổ install các bạn down 6 video do tác giả làm rồi chéo theo đường dẫn /var/mobile/Media/VideoTone/Video/ thay instal cái Videos Tone resources package :) '

+Các bạn muốn set video cho từng người trong contact thì down file đính kèm rồi chép đè theo đường dẫn /System/Library/PreferenceBundles/inVideoShowSetting.bundle

File đính kèm by Gorby

Chỉnh sửa cuối:
Cuối cùng thì mới install xong pm bừng Gopher :( ! Phần mềm này hay thật .
P/s : Các bạn hãy tự tạo 1 video cho riêng mình ( đuôi *.mp4 , *.mov*.m4v )! Còn mình kết nhất cái bài đang tick ở ngay ảnh đó :D ( đẹp lắm )

Chỉnh sửa cuối:
Các bạn có thể dùng SolveigMM Trimmer Plugin để cắt đoạn video theo ý muốn rồi convert ra để làm nhạc chuông

DOWNLOAD

+Các bạn muốn set video cho từng người thì down file đính kèm rồi chép đè theo đường dẫn /System/Library/PreferenceBundles/inVideoShowSetting.bundle

Mình đang dùng Iphone 1.1.4. Sau khi cài VideoTone vào thì chỉ thể hiện video nhưng không phát nhạc. Nhờ các bạn hướng dẫn sữa lỗi. cám ơn nhiều

ai co nhạc mp3 nguyên bài này không mình thấy hay hay "britney_with_ipod_ad" cho mình xin nguyên bài nhé!!!! mình không biết t­u­a bài này nên ko kiếm đuo­c nếu có tua cho mình xin cam on

Sao em download chương trình về máy mà cài không được nhỉ?Xin các bác kiểm tra lai link hộ em với.Em xin cảm ơn

Sao em download chương trình về máy mà cài không được nhỉ?Xin các bác kiểm tra lai link hộ em với.Em xin cảm ơn
Bạn nói rõ được không ? Link down mình để ấn dưới chữ download là video cho chương trình .. còn file đính kèm là để giúp mình có thể set từng video cho mỗi contact .
- Còn chương trình thì bạn phải down trên installer ! ( bạn có thể install trên source của Modmyiphone )

Vâng em xin cảm ơn bác luân nhiều nhé.Em cài được rồi tại em cứ tưởng đó là file cài đặt của chươnh trình

ai co nhạc mp3 nguyên bài này không mình thấy hay hay "britney_with_ipod_ad" cho mình xin nguyên bài nhé!!!! mình không biết t­u­a bài này nên ko kiếm đuo­c nếu có tua cho mình xin cam on
Bài này có tên là "girl in a mirror" đó bạn. Search có thể tìm thấy

Back