• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Videotone Buddy v2.0 by Migital

ú !!! vậy N86 mình có sẵng không nhỉ???? ai biết chỉ cáh mình chỉnh với :D thank

chọn ringtone trong profile như bình thường. Nếu máy bạn có file .mp4 nó sẽ hiện lên như 1 ringtone Nhưng ko view fullscreen được. Được cái là dùng thoải mái :)) Phần mềm này thì chưa có C*** :">

Đợi C*** của phần mềm này :X :X

chọn ringtone trong profile như bình thường. Nếu máy bạn có file .mp4 nó sẽ hiện lên như 1 ringtone Nhưng ko view fullscreen được. Được cái là dùng thoải mái :)) Phần mềm này thì chưa có C*** :">

Đợi C*** của phần mềm này :X :X

Vậy thì cứ tự nhiên, hy vọng có người bẻ khóa nó.

mình cài cho N86 không khác gì cái đã có trong máy thử rồi de ...luôn

đã cài thử bản bẻ khóa,máy n73 chọn vô add memory card đợi cả đêm cũng không add đc cứ Processing! please wait

đã cài thử bản bẻ khóa,máy n73 chọn vô add memory card đợi cả đêm cũng không add đc cứ Processing! please wait

Thử cài bản dùng trial trước xem sao bạn nhé. Nếu được bạn cài đè bản bẻ khóa vào nhé.

bạn ơi,mình cài vào con E63.nháy vào icon k được.restart lại vẫn thế.cài này chắc k hỗ trợ cho dòng E rồi

bạn ơi,mình cài vào con E63.nháy vào icon k được.restart lại vẫn thế.cài này chắc k hỗ trợ cho dòng E rồi

Vậy hả bạn? Mình thấy tác giả nói hổ trợ cho v3 và v5, còn dòng E thì hok có máy để test nên hok biết, thông cảm nhé.

Back