• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá chương trình cắt nhạc chuông VITO

hsoncd

Chương trình cắt nhạc chuông rất hay, mình đã Việt hoá. Các bạn có thể cắt những đoạn nhạc yêu thích để làm nhạc chuông ngay trên PPC của mình trước những con mắt trầm trồ kinh ngạc.

Máy mình cài vào nó bị như thế này (Atom), bạn có thể giúp mình được không?

Mình không có Atom nên khôn kiểm tra được, bạn thông cảm nhé! Nếu bạn có file cho Atom thì post lên mình Việt hoá cho

Máy mình 02I cài PM cat nhạc chuông lần thứ 1 nhac cắt rồi lưu vào thẻ nhớ còn nhủng lần sao chạy đi đâu tìm hoài không thấy ,mong được hướng dẩn dùm. cám ơn bạn nhiều

Loại này có chỉnh được ngắt rung ko hả bác?Có loại nào chỉnh ngắt rung ko,chứ rung nhiều tốn pin lắm!

HI hi.bạn ơi cho mình hỏi ,phần mềm này có dùng đc cho wd 05 kô? tôi cài nhưng kô dùng đc với máy neo.

Chương trình cắt nhạc chuông rất hay, mình đã Việt hoá. Các bạn có thể cắt những đoạn nhạc yêu thích để làm nhạc chuông ngay trên PPC của mình trước những con mắt trầm trồ kinh ngạc.

CÁC BẠN CÓ THỂ DOWNLOA TẠI ĐÂY

DOWNLOAD

sao không tải được bạn ơi
xin up lại rùm nhé
xin cảm ơn

Loại này có chỉnh được ngắt rung ko hả bác?Có loại nào chỉnh ngắt rung ko,chứ rung nhiều tốn pin lắm!
vấn đề của bạn là gì nhỉ? hình như đi sai chủ đề rồi! topic chỉ giới thiệu pm cắt nhạc chuông thôi mà:-/ thân!

Mình thấy phần mềm cắt nhạc chuông này rất hay và tiện lợi=D> nhưng có 1 nhược điểm:-?là chất lượng âm thanh sau khi cắt nghe tệ hơn lúc đầu và có phần nhỏ hơn đôi chút.Ko biết hiện tại hoặc tương lai có thêm phần mềm nào mà sau khi cắt nhạc rồi vẫn giữ được chất lượng cũng như độ lớn của bài nhạc như lúc đầu ko nhỉ:(

Mình thấy phần mềm cắt nhạc chuông này rất hay và tiện lợi=D> nhưng có 1 nhược điểm:-?là chất lượng âm thanh sau khi cắt nghe tệ hơn lúc đầu và có phần nhỏ hơn đôi chút.Ko biết hiện tại hoặc tương lai có thêm phần mềm nào mà sau khi cắt nhạc rồi vẫn giữ được chất lượng cũng như độ lớn của bài nhạc như lúc đầu ko nhỉ:(
Âm thanh sau khi cắt là do máy của bạn thôi bạn à.! Mình cũng có cảm nhận giống như bạn Nhưng khi thử gọi lại thì nó To y như lúc bạn đang thử chông khi cắt bản nhạc đó.

Back