• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIỆT HÓA GAME CHO PPC

PhongQuang

Super V.I.P
Mình muốn lập chủ đề về Việt hóa trò chơi dành cho PPC. Anh em nào có game nào đã Việt hóa xin mời post tại đây để khỏi nhầm lẫn giữa phần mềm và game. Mong các anh em ủng hộ.

Chỉnh sửa cuối:
Việt hóa MICRO POOL 2007 v4.1

Mình khai trương bằng 1 game Bi a đã Việt hóa MICRO POOL 2007 v4.1
Hướng dẫn:
1- Chạy bản cài đặt
2- Chép đè file trong thư mục vn vào nơi cài đặt là OK.
(Nếu bạn đã cài rồi thì chỉ cần làm theo bước 2)
Download ở đây: http://www.mediafire.com/?30ltyejvxlv

Chỉnh sửa cuối:
các pro ơi!
em thích game "Ai Là Triệu Phú" wa.mà tìm ở tất cả mọi nơi mà ko co game nào có tiếng việt cả.toàn tiếng Anh.chả hỉu j cả.hix!
em mong các pro giúp em việt hóa game này với nha!
thank các pro rất nhiều!

các pro ơi!
em thích game "Ai Là Triệu Phú" wa.mà tìm ở tất cả mọi nơi mà ko co game nào có tiếng việt cả.toàn tiếng Anh.chả hỉu j cả.hix!
em mong các pro giúp em việt hóa game này với nha!
thank các pro rất nhiều!

Vấn đề này mình cũng đã đề cập và được các mod giúp đỡ tuy nhiên hơi khoai,Muốn việt hóa được có lẽ chỉ trờ mod HaChau ra tay thì nới được thôi

Vấn đề này mình cũng đã đề cập và được các mod giúp đỡ tuy nhiên hơi khoai,Muốn việt hóa được có lẽ chỉ trờ mod HaChau ra tay thì nới được thôi

tiếc wa!nhìn thằng ban có con iphone no chơi mà thèm wa.huhu!mong các mod giúp đỡ tụi em nha!:(
Ah!em mới thấy có cả trò chiếc nón kỳ diệu nữa.liệu có việt hóa đc ko z các mod ???:|

tiếc wa!nhìn thằng ban có con iphone no chơi mà thèm wa.huhu!mong các mod giúp đỡ tụi em nha!:(
Ah!em mới thấy có cả trò chiếc nón kỳ diệu nữa.liệu có việt hóa đc ko z các mod ???:|

Nếu đã có cách thì 2 game này không phải là vấn đề,mình cũng rất muốn như bạn đó,đợi mình tìm hiểu và hỏi các mod nhé

Nếu đã có cách thì 2 game này không phải là vấn đề,mình cũng rất muốn như bạn đó,đợi mình tìm hiểu và hỏi các mod nhé

ok!thank bạn trước nhé!
những game này mình rất rất kết luôn đó!
những lúc dỗi dãi ngồi ko biết làm j ma chơi những trò này thấy rất hay!
mình chơi trò "ai là triệu phú" tiếng Anh.cũng trả lời đc vài câu.nhưng thấy chán wa!giá như... thi wa hay!Hix!:(

CỜ TƯỚNG VIỆT HÓA (bởi Hung son)

mình thấy games cờ tướng (việt hóa bởi Hung son) rất hay do bạn phongthanminh1 đưa lên.
mình thấy phong_quang lập chủ đề này rất tiện lợi và hay cho anh em nào có sản phẩm để tiên lợi góp vui.nên đưa ra cho anh em tiện tải về.
nếu có gì thiếu xót mong bạn phongthanminh1 thông cảm nhé.

tải ở đây:http://www.4shared.com/get/51912897/4ebe4804/ChineseChessPro_Viet_hoa.html

Chỉnh sửa cuối:
Back