• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa Nimbuzz chát Yahoo, Skype...

Việt hóa bản cập nhật Nimbuzz v1.3.1 Beta

Phần mềm free chat nhiều tài khoản như Skype, Windows Live Messenger (MSN), Yahoo Messenger, ICQ, AIM, studiVZ, GoogleTalk, Facebook, MySpace, Jabber...
Hiện Avanta, Buzz, gửi ảnh, gửi tệp, chèn cảm xúc, gọi điện qua Internet...
Hỗ trợ các loại màn hình

Anh Phong Quang việt hóa nhanh thật, nimbuzz mới ra bản mới là có việt hóa liền!
À mà anh Phong Quang ơi! lúc nào có free time anh có thể việt hóa google map được không anh! Thanks anh!

Anh Phong Quang việt hóa nhanh thật, nimbuzz mới ra bản mới là có việt hóa liền!
À mà anh Phong Quang ơi! lúc nào có free time anh có thể việt hóa google map được không anh! Thanks anh!

Google map mình đã từng Việt hoá ở đây, nhưng do các bản gần đây ko hỗ trợ đa ngôn ngữ nên tạm thời dừng lại.

mình cài cho dell axim x50 đã uprom lên win5 nó báo lỗi k chạy được bác ạ

Anh Phong sao máy em cài và login rồi cứ đến lúc nimbuzz báo Đang Kiểm Tra Danh Sách là nó bị out. Help me. Thanks!

Anh Phong sao máy em cài và login rồi cứ đến lúc nimbuzz báo Đang Kiểm Tra Danh Sách là nó bị out. Help me. Thanks!

Của mình vẫn đăng nhập bình thường, bạn kiểm tra lại kết nối mạng, nếu ko được HR máy cài lại.

Em đã thử cài lại windown cho máy và cài lại nhiều lần nhưng vẫn bị hiện tượng out khi Đang Kiểm Tra Danh Sách. Mạng kết nối GPRS và Wifi bình thường. Em chạy bằng Palringo thì vào tốt. Em xài máy X500 Gloffish WM6.1. Nhờ anh Quang giúp fix vấn đề này. Thanks!

Em đã thử cài lại windown cho máy và cài lại nhiều lần nhưng vẫn bị hiện tượng out khi Đang Kiểm Tra Danh Sách. Mạng kết nối GPRS và Wifi bình thường. Em chạy bằng Palringo thì vào tốt. Em xài máy X500 Gloffish WM6.1. Nhờ anh Quang giúp fix vấn đề này. Thanks!

Mình xài và đang nhập chát bình thường mà bạn, bạn nên kiểm tra lại kết nối của máy xem

Hiện tại máy TD2 của mình vẫn login bình thường (xem ảnh), bạn vào trang chủ của nó chọn đúng đời máy bản tiếng Anh cài xem có bị lỗi không.
Bạn nên cài sort này vào bộ nhớ máy nhé.

Bản 1.3.1 em thử nhiều lần k được. Nên em thử bản 1.2.1. Kết quả là ok. Anh có thể check lý do và fix được k. Thanks!

Bản 1.3.1 em thử nhiều lần k được. Nên em thử bản 1.2.1. Kết quả là ok. Anh có thể check lý do và fix được k. Thanks!

Không có máy thử thì anh bó tay rồi X_X. Anh đã kiểm tra phần mềm dùng tốt cho màn QVGA của em.

làm thế nào để đăng ký trên trang chủ vậy anh Phong Quang? chỉ em với, thanks anh nhiều

cái này muốn thoát nick đăng nhập hiện hữu trên yahoo để đăng nhập nick chat khác thì làm thế nào anh Phong Quang?

Cái này thì thật sự e ko biết,xin a hướng dẫn cụ thể 1 chút đc ko a?Tks!

Trước tiên bạn phải tạo một tài khoản miễn phí cho Nimbuzz để đăng nhập. Sau đó mới nhập Tài khoản cho Yahoo, Skype... để chat. Đây là phần mềm miễn phí nhưng đẹp về giao diện, nhiều tính năng và đăng nhập khá ổn định.

e cài nó báo : installation was unsuccessful. the program or setting cannot be installed because is not digitally signed with a trusted certificate vậy a???ah e mới xài cái diamond 1 ah...tks a...

e cài nó báo : installation was unsuccessful. the program or setting cannot be installed because is not digitally signed with a trusted certificate vậy a???ah e mới xài cái diamond 1 ah...tks a...
Bạn có thể hỏi rõ hơn được không?

Back