• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.
các bác pro ơi sao em cài vào đt mình theo cách trên và đã dùng thử 3 ngày thì nó bảo hết hạn sử dụng và em bị văng ra ngoài các pro nào biết cách sửa thì giúp em với. Em đang xài N82:-/

Vì bản này là bản dùng thử nên chỉ sử dụng đc vài ngày thôi. Muốn sửa thì bỏ tiền mua bản FULL mà xài là được bạn :D Hiện nay tác giả đang cho đăng ký FREE để làm quà tặng đấy. Bạn thử đăng ký xem sao :)

Cuối cùng thì N96 có cách nào cài bản Vietmap dùng thử không ? Bạn nào đã cài được kể cả phải hack phone máy- xin UP giùm và hướng dẫn cụ thể . Thanks nhiều ...!

Các bác cài đặt chưa được ráng chờ một thời gian ngắn nữa để có bản chính thức cho Nokia cho lành, đừng có nôn nóng. Bản hiện tại chỉ sign cho riêng Samsung nên mới cài đặt khó khăn như vậy.

Cuối cùng thì N96 có cách nào cài bản Vietmap dùng thử không ? Bạn nào đã cài được kể cả phải hack phone máy- xin UP giùm và hướng dẫn cụ thể . Thanks nhiều ...!

Các bác cài đặt chưa được ráng chờ một thời gian ngắn nữa để có bản chính thức cho Nokia cho lành, đừng có nôn nóng. Bản hiện tại chỉ sign cho riêng Samsung nên mới cài đặt khó khăn như vậy.

Chừng nào mới có quà tặng vậy anh :-/:-??

mình trong danh sách quà tặng mà có thấy gì đâu ???:-/ :((

Anh em đăng ký nhiều quá mà số luợng có hạn, chắc bạn đứng nhất từ duới lên nên không có đấy mà. Chờ đi đợt sau phiên bản tốt hơn, ráng mà canh nhé kẻo lọt nữa à nha.

Anh em đăng ký nhiều quá mà số luợng có hạn, chắc bạn đứng nhất từ duới lên nên không có đấy mà. Chờ đi đợt sau phiên bản tốt hơn, ráng mà canh nhé kẻo lọt nữa à nha.

Thấy rồi ,bác mod kô để trên phần chú ý nữa nên kô để ý .Giờ vô thấy tên mình + mã đăng ký rùi .Cái này xài vĩnh viễn lun hả ???Lần sau update lên bản khác có bị mất bản quyền kô ???
@BuuQuoc85 :Thanks nhiều lắm

Chúc mừng nha!

Last edited by a moderator:
Một lần nữa cám ơn bạn Buu Quoc - Mình cũng đành chờ vậy , nhưng khi nào có bản chính thức mong bạn thông tin sớm cho anh em nhé !

Đăng ký như thế nào hỡi anh minhthang200679 chỉ dùm em với.Em dùng E71 IMEI của em là : 354855023693111

Đăng ký như thế nào hỡi anh minhthang200679 chỉ dùm em với.Em dùng E71 IMEI của em là : 354855023693111

Bạn thuờng xuyên vào diễn đàn để theo dõi nhé, khi đó sẽ có thông báo mình cũng không thể biết trước đuợc.

hi các bác.
Em có chú E51, đã hack. Em định cài Vietmap để làm bản đồ (cuối năm mới có tiền mua cục GPS bluetooth). Vậy Vietmap có cho cài trên E51 được ko các bác. Bởi vì khi e cài, toàn báo lỗi (dù đã chỉnh năm và làm theo hướng dẫn- Feature not supported!)
Vậy các bác giúp em xử lý vụ này cái.
Thanks!

hi các bác.
Em có chú E51, đã hack. Em định cài Vietmap để làm bản đồ (cuối năm mới có tiền mua cục GPS bluetooth). Vậy Vietmap có cho cài trên E51 được ko các bác. Bởi vì khi e cài, toàn báo lỗi (dù đã chỉnh năm và làm theo hướng dẫn- Feature not supported!)
Vậy các bác giúp em xử lý vụ này cái.
Thanks!

Đặc tính không hỗ trợ" Xem bản đồ thì cài Emap đi bạn cho nhẹ máy.

cám ơn bác. Vậy là nếu có mua con GPS bluetooth receiver thì cũng không được làm khách hàng của Vietmap rồi. vậy em đi tìm cái Emap vậy.
thank again!

Phần mềm này được BuuQuoc85 share cho những ai nhanh tay đăng ký từ ngày 10/10 và đã tặng cho mọi người hôm 20/10 rồi. Hiện tại chỉ còn 1 cách là mua để xài bản full hoặc dùng thử chương trình thôi! Bạn đành phải đợt sau này nếu có đợt tặng quà nữa thì đăng ký vậy :)

Nói chung là những ai không may mắn thì coi như củng đã dùng full vietmap rồi còn gì. xài xong 9 ngày, rồi chỉnh lại là ok! Mình thì ít dùng vietmap vì không có tiền đổ xang để đi xa.

Theo tôi nghỉ thì với điện thoại thay đổi model và tính năng liên tục như bây giờ thì liệu có bạn nào dùng 1 con s60v3 cỡ khoảng 2 năm không( vì những ai đã dùng điện thoại có tới chức năng GPS thì các bạn cũng ít nhất là người có 1 số dư ít tiền rồi ) mà bỏ tiền ra mua vietmap bản quyền cỡ trên 1 triệu đồng VN không ( lãng phí ) . Vietmap nếu xài vĩnh viễn thì mua luôn cái máy chuyên dụng dành riêng cho dẫn đường không sướng hơn à ..Vài ý kiến mình góp ý thế thôi các bạn thông cảm nhé.Tốt nhất Vietmap nên nghĩ lại giá dùng cho điện thoại cỡ như BKAV thì hợp lý nhất_ trong kinh doanh thà bán số nhiều mà được nhiều người dùng lẫn cơ hội quảng bá thương hiệu còn hơn để giá cao 1 số ít người dùng - thương hiệu công ty cũng mờ phai dần.

Theo tôi nghỉ thì với điện thoại thay đổi model và tính năng liên tục như bây giờ thì liệu có bạn nào dùng 1 con s60v3 cỡ khoảng 2 năm không( vì những ai đã dùng điện thoại có tới chức năng GPS thì các bạn cũng ít nhất là người có 1 số dư ít tiền rồi ) mà bỏ tiền ra mua vietmap bản quyền cỡ trên 1 triệu đồng VN không ( lãng phí ) . Vietmap nếu xài vĩnh viễn thì mua luôn cái máy chuyên dụng dành riêng cho dẫn đường không sướng hơn à ..Vài ý kiến mình góp ý thế thôi các bạn thông cảm nhé.Tốt nhất Vietmap nên nghĩ lại giá dùng cho điện thoại cỡ như BKAV thì hợp lý nhất_ trong kinh doanh thà bán số nhiều mà được nhiều người dùng lẫn cơ hội quảng bá thương hiệu còn hơn để giá cao 1 số ít người dùng - thương hiệu công ty cũng mờ phai dần.

Bạn có thể gởi Email đến công ty đó có lẽ tốt hơn nói ở đây,ở đây chỉ quan tâm về pm chứ không đề cập tới chuyện đó bạn nhé.

cám ơn bác. Vậy là nếu có mua con GPS bluetooth receiver thì cũng không được làm khách hàng của Vietmap rồi. vậy em đi tìm cái Emap vậy.
thank again!

Nếu bạn có cái GPS bluetooth receiver thì tất nhiên có thể dùng vietmap rồi mà! Nó báo feature not supportted tức là báo máy bạn không có thiết bị GPS nên không xài được đó. Mua thiết bị, cắm vào là ok ngay :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back