• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VietMap Mới 64 Tỉnh Thành.

Status
Không mở trả lời sau này.
@Có ai cài đặt và sử dụng offline trên Nokia e61i đc chưa vậy?

mình đã hack phone rùi , như mà đàm theo hướng dẫn cũng không được , buồn quá . mình đã sign phần mềm rùi , cũng không được .

Vietmap này dùng ở đâu chớ tớ thử ở Đà Nẵng thì bản đồ của nó hình như có cách đây trên 3 năm thì phải _ như đường Sơn Trà Điện Ngọc được xử dụng cách đây 3 năm mà đâu có thấy hiện trên bản đồ.Đường vào nhà bà ngoại tôi là đường Trần Hoành cũng chả thấy đâu trên bản đồ ...

em mới wa symbian sài
thấy phần mềm này cool wá mà seo em hok cài các anh giúp em
nó cứ báo là ko cài dc

àh set năm làm sao vậy các anh

nood mong các anh bỏ wa

em mới wa symbian sài
nó cứ báo là ko cài dc

nood mong các anh bỏ wa

Bạn cứ đọc thật kỹ bài hướng dẫn, xem máy của mình có hỗ trợ GPS không,đã hackphone chưa? chúc bạn thành công.

Hình như set năm 2060 xong, cài rồi chỉnh lại nó báo hết hạn dùng thử... Mới dùng đc mỗi một lần chưa còn kịp nghiên cứu....

em mới wa symbian sài
nó cứ báo là ko cài dc

nood mong các anh bỏ wa

Thì bạn vào mục chuyển đổi giờ, ngày tháng năm đó, rồi thay đổi lại năm là được thôi.

Không hiểu lý do tại sao các bạn lại không cài được!? Mình cài thế nào thì share lên từng bước cho mọi người rồi. Thế này thì cũng khó đoán nguyên nhân lắm. :(

Hình như set năm 2060 xong, cài rồi chỉnh lại nó báo hết hạn dùng thử... Mới dùng đc mỗi một lần chưa còn kịp nghiên cứu....

Hình như là phải set năm về 2006 trước khi khởi động vietmap lần đầu tiên hay sao ý!? Mình làm như vậy chạy ngon lành đến giờ này.

sau khi fomat máy và 1 số folder system,réou,sys,...<=> "gỡ các ứng dụng 1 cách triệt để" làm lại từ đầu cuối cùng đã cài thành công viêtmaps. cám ơn mọi người nhé! verry cool!

Các bạn đã thấy thích thú phần mềm này rồi chứ?
Các bạn muốn nó Full không?
Hãy mua => full liền. hjhj

Chỉnh sửa cuối:
Các bạn đã thấy thích thú phần mềm này rồi chứ?
Các bạn muốn nó Full không?
Hãy liên lạc với mình để mua => full liền.

Vui tính quá,vậy mua hộ tôi 1 bản,khi nào lấy lương tôi trả dần.:))

Thanks bác trước nhé, ngày mốt em về quê rồi. Bác tặng em với
STT : 02
Họ và Tên : Võ Văn Hiệp
IMEI : 358984010529868
Số ĐT : 0946 959939

Status
Không mở trả lời sau này.
Back