• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ViTalk for iPhone

BabySitter

Chào cả nhà.

Nhóm công nghệ Visky sắp ra mắt phiên bản ViTalk dành cho iPhone.
Em xin post vài cái screen shots chào mời... :D

Baby Sitter
http://www.vitalk.vn

Chỉnh sửa cuối:
trui` ui, phiên bản của ip nét wá. nét hơn cả bản xài trên S60 cũ của mình nữa. thèm ghê. hii

Trời ơi, khi nào ra nhớ cho up lên cho anh am share với nghe.Mà free hay sao thế. Đừng nói là như mấy pác Hanoi đó nghe.Như vậy thì :((

Không hiểu cái Vtalk này có gì hay mà được mong đợi như vậy?!?
1. Chat: Vtalk này chat phải dùng internet mà lại mất phí thế thì chi bằng dùng beejive, fring, chat.... hay cái nào đó tương tự là ok không mất tí tiền nào cả.
2. Còn gọi điện thì tính cước như bình thường?! Thế thì cần j phải cần đến nó nữa?
3. Mạng xã hội thì trên IP đầy ra đấy thôi.

Bổ xung thêm là theo thông tin trang chủ thì chỉ áp dung cho 3G (hiện vẫn đang gặp trục trặc)

Phiên bản cho iPhone

Phiên bản cho iPhone Đối với iPhone 3G thì hoàn toàn có thể chạy được bản Java tuy vẫn còn một số trục trặc. Phiên bản riêng biệt cho iPhone các phiên bản khác nhau dự kiến sẽ ra mắt vào ngày 1/11/2008.

Chỉnh sửa cuối:
Cảm ơn các bạn đã quan tâm. :)

@Duyatd2, Se7enkute: ViTalk cho iPhone dự kiến sẽ ra mắt vào cuối tháng 11 hoặc đầu tháng 12/2008. Các bạn vui lòng chờ nha. :)

@xtafi2002: ViTalk trên iPhone sẽ free. Thời gian tới ngoài Yahoo ra, sẽ tích hợp thêm Google Talk, MSN...

Xin cáo lỗi vì đã không ra đúng thời hạn như đã ghi trên website. Thông tin đã đưa trên website về ViTalk cho iPhone cũng chưa đúng đắn... Peace!

1. Chat: Vtalk này chat phải dùng internet mà lại mất phí thế thì chi bằng dùng beejive, fring, chat.... hay cái nào đó tương tự là ok không mất tí tiền nào cả.
=> ViTalk cho iPhone, BeeJive, Fring, Parinlo... khi chat đều phải trả phí nếu sử dụng GPRS, còn wifi thì free.

2. Còn gọi điện thì tính cước như bình thường?! Thế thì cần j phải cần đến nó nữa?
=> Chức năng gọi điện nhanh cá nhân mình cũng thấy ko cần thiết lắm. Thanks bạn nhiều. :)

3. Mạng xã hội thì trên IP đầy ra đấy thôi.
=> Visky ko phát triển ViTalk để trở thành mạng xã hội, mà đó là http://vihuni.com
Mạng xã hội trên iP nhiều, nhưng sắp tới có mạng xã hội ViHuni cho iPhone theo kiểu xe duyên - do người Việt làm - thì cũng thêm màu sắc.

ViTalk sẽ chạy trên iPhone firmware 2.0 trở lên.

Mình cảm ơn cả nhà. :)

Thanks bác đem thông tin quá HOT đến
her her
ViTalk nổi tiếng với giá cực rẻ trên WM rồi
săp có trên iP sướng

em chờ bản này lấu lắm rồi mà không thấy các bác bên ý trả lời gì cã ! Mong bản này ra sớm tí...!

các bác cho em hỏi luôn vụ dùng gprs trên IP, em hiện toàn phải tắt/bật gprs thủ công bằng cách turn data roaming on/off. Mặc dù sbsettings và bosspref đều có toggle Edge nhưng em thấy nếu udngf sbsetting thậm chí còn làm máy đơ mạng, phải rút sim lắp lại. CÒn boss thì đúng là bật được nhưng ko tắt đc :|

các bác cho em hỏi luôn vụ dùng gprs trên IP, em hiện toàn phải tắt/bật gprs thủ công bằng cách turn data roaming on/off. Mặc dù sbsettings và bosspref đều có toggle Edge nhưng em thấy nếu udngf sbsetting thậm chí còn làm máy đơ mạng, phải rút sim lắp lại. CÒn boss thì đúng là bật được nhưng ko tắt đc :|

Bạn thử xóa BossPrefs đi rồi cài lại từ Cydia xem sao nhé! BossPrefs nó hoạt động tốt đó, Mình đã xài nhiều trên nhiều FW rồi!:D

Bạn thử xóa BossPrefs đi rồi cài lại từ Cydia xem sao nhé! BossPrefs nó hoạt động tốt đó, Mình đã xài nhiều trên nhiều FW rồi!:D

ko hiểu sao của em nó chỉ bật được thôi :((
Em cài lại rùi :(
Đợi đợt này thi xong em up firm lên thử xem

Vitall không lưu được tin nhắn sau khi thoát nên cũng hơi bất tiện!

Thanks cả nhà.

Các bạn vui lòng chờ bản update kế tiếp nha.

Mình sẽ fix hết các lỗi cơ bản và bổ sung thêm 1 số chức năng.

Stay cool!

:D

thank đại ca, em đang xài FW 2.1 ạ :p, sao vitalk lúc Sync nó báo là chưa có Verified là sao vậy đại ca ?

Back