• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm truyền kì

games đuôi jar chơi trên máy nokia 3rd em cảm thấy chậm và chán quá....đuôi sis thì ok ...anh có đuôi sis ko ..cjo em xin ...

ghe chơi "chừng 3 tiếng" của ông chỉ kịp nói chuyện thoy chứ luyện liếc j. tôi lv 44 còn đánh lướt mới wa dc con tướng phá đảo nè/

Luyện làm gì chỉ cần mặc đồ mạnh là đánh vô tư tui phá đảo ở lv33 .Dụ con thiếu lâm đó gần bờ tường rùi phóng vào đánh nó vô tư thế thui

em kiếm đc file chơi đc trên w810i em rồi mà sao em bấm 2 lần phím để chạy nhanh hay bấm số 3 đâu thấy gì đâu,ko chạy nhanh mà cũng ko nhảy đc,rồi ở ngôi làng thứ 2 chỗ 2 thằng lính canh em đã chơi rất lâu,nói chuyện hết tất cả các người trong thành đó mà vô chỗ 2 thằng lính nó ko cho vô,ai chơi rồi có kinh nghiệm giúp em với.

Các bác ơi, mình ko down được. Nó hiện thế này là sao vậy:"Error: Your cookies are not functioning properly. MediaFire requires cookies be enabled for downloading. Please enable cookies for this site, reload the webpage and try your request again. NOTE: If you have virus checkers, anti-spyware tools or the like installed, they can sometimes prevent cookies being relayed. Try enabling cookie support for this site in those applications and retry your request"

ban uplate hình ảnh lên cho mọi người coi được không bạn ! Mình không tài nào tìm đường đi !

heeeee em biet tieng trung , may cua em cung la tieng trung ...em dang downlod ve , the loai game nay em ket lem ...cam on cac bac nha:))

game này em đã chơi xong rồi heeeeeee, maxlevel là 45 , màn cuối cùng là ĐÀI SEN TRẬN , ....kết cục ko hay lắm , jiết được đệ tử của thiếu lâm ...là hết...chán:(

Back