• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voicepass mở khóa bằng giọng nói fp1 vh by Trunghuy90

Trunghuy90

Vh theo yêu cầu của ae symbianvn.
Dành riêng cho fp1,(fp2 khỏi xí sớn).hjhj
nguyên văn bởi:shinzx
VOICEPASS-ứng dụng bảo vệ điện thoại bằng giọng nói!

Đây là phần mềm mềm rất hay.....không cần phải nhớ mã số nữa...bạn chỉ cần nói để mở khóa cho dế cưng...với mã là chính giọng nói của mìng nên không ai khác có thể mở được....(đính kèm là bản chưa crack và vh...bác nào quan tâm có thể crack và vh giúp...)

trang chủ: http://voicepass.mobi

dowload
http://vietup.com/file-26667-VOICEPASS_GCCE_FP1_P_TCT_TH_vh_by_Trunghuy90.sis.html

E cài trên E63 nó báo lỗi hê thống?

máy e fp2 lỗi hệ thống!
E63 fp1 mà cũng lỗi tương tự à?
Lạ thật theo lời tác giả thì chạy rất bon trên fp1 mà!

5320 có dùng đc k pak. M k biết nó là 1 hay 2.

P/S: Việt Nam làm gì biêt crack sis hả pak

5320 là fp2 nhé!
Nếu cài sẽ bị lỗi hệ thống.

N73 được không bác

n73 fp1 ok ha!

hic.chưa là bản full...
Pác nào pro có thể crack dùm AE đi...
phần mềm này hay wa' xa' lun...
ăn đứt V5 nhưng chưa bằng android...

hic.chưa là bản full...
Pác nào pro có thể crack dùm AE đi...
phần mềm này hay wa' xa' lun...
ăn đứt V5 nhưng chưa bằng android...

hehe...
Bác chờ sang năm mới chắc là có bản crack đó !
Hjhj...jjj...

KO còn cách nào khác hả bác? phần mềm hay mà ko xài được, tiếc đứt ruột :((

e cũng đang đi sưu tập bản crack đây,khi nào đc e sẽ post.đang trong lúc chờ đợi ae dùng tạm bản new này cho nóng hổi.hàng bóc tem đấy,dùng đi hen?

To da cai duoc tren N82 ruj.Da biet lam sao loi roi.Cac ban thu thao the nho ra roi cai vao bo nho may,se chay ngon lanh,nhung ma pm nay k chinh xac dau.Noi cai gi cung mo khoa may duoc,co khi khong noi gi no cung mo khoa may y.Pm nay chac van thu nghiem.
Post via Phone

To da cai duoc tren N82 ruj.Da biet lam sao loi roi.Cac ban thu thao the nho ra roi cai vao bo nho may,se chay ngon lanh,nhung ma pm nay k chinh xac dau.Noi cai gi cung mo khoa may duoc,co khi khong noi gi no cung mo khoa may y.Pm nay chac van thu nghiem.
Post via Phone

cài được là tốt rùi.
Nhưng ý kiến của bác trán quá!
E vh ngon rùi,nhưng máy e k tương thích đành chịu.
Mà pm này đang trong thời gian thử nghiệm mà bác.
Thank!

Back