• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voicepass mở khóa bằng giọng nói fp1 vh by Trunghuy90

Nó ko cho dùng thử rồi bác chủ pic ơi , post lên chỉ để ngắm thì chán quá .

N82 cài được ( bản gốc ở trang chủ nhé, ko phải bản VH ở đây), nhưng không biết Setup thế nào để dùng.

Ặ ặc, post bài bên đây, copy lôi cái dòng "Vh theo yêu cầu của ae symbianvn." làm gì?
Người VN cr@ck bằng niềm tin hả pác?

Ặ ặc, post bài bên đây, copy lôi cái dòng "Vh theo yêu cầu của ae symbianvn." làm gì?
Người VN cr@ck bằng niềm tin hả pác?
cái câu này"Người VN cr@ck bằng niềm tin hả pác?" mà anh bb8688 mà nghe được,khéo lại ăn đòn đấy trả tưởng.
Ai đã crack lịch vạn niên và x-plore đấy nhỉ?
Hãy post bài theo suy nghĩ hen?
Thank!

Lich van nien la pm viet, còn mấy pm nước ngoài chưa thấy vn cr được, có xplore thì hình như xuất xứ bến china thì phải. ko lẽ bác bb cr? Hehe, ady là bb hả pác? Hẻm cãi lộn nha, vào đây chơi cho vui chứ PV cao thủ đi gần hết, ai đâu cr nổi!
Mà dẫu sao cr được là ngon rồi.

trang chủ có bản cho fp2 rồi đó. các bác vào test thử đi. mình cài cho e5 ok rồi nhưng ko biết cách sử dụng

cho minh hoi cai pm nay khi minh muon khoa bang giong noi cua minh thi minh phai vao dau ha may ban sao mh khong biet su dung nhu the nao nhi.xin loi minh online bang dien thoai nen ko co dau

Mình up file đính kèm ở mấy trang đầu đó bạn.
AE Lưu ý nhé! PM chỉ hỗ trợ dòng fp1 thôi,fp2 không dùng đc nha!

bác chủ chém ah. em cài cho con E5 là FP2 đến giờ vẫn bình thường và mình phải register online thành công thì mới sử dụng đc tiếp. mình thì chẳng hiểu sao registered thành công rồi. đã tested nhưng mà sau khi ghi âm 1 đoạn làm khóa thì nói cái gì vào nó cũng mở =]]. ko cứ là đúng cái câu mình nói đặt làm khóa haiz

bác chủ chém ah. em cài cho con E5 là FP2 đến giờ vẫn bình thường và mình phải register online thành công thì mới sử dụng đc tiếp. mình thì chẳng hiểu sao registered thành công rồi. đã tested nhưng mà sau khi ghi âm 1 đoạn làm khóa thì nói cái gì vào nó cũng mở =]]. ko cứ là đúng cái câu mình nói đặt làm khóa haiz

bản mà bạn đang dùng là trên trang chủ.
Bản của mình vh là fp1 nhé!
PM này đang trong thời gian thử nghiệm,nên khóa không đc chính xác cho lắm. Dù bạn nói gì thì PM vẫn mở khóa mà thôi!

bản mà bạn đang dùng là trên trang chủ.
Bản của mình vh là fp1 nhé!
PM này đang trong thời gian thử nghiệm,nên khóa không đc chính xác cho lắm. Dù bạn nói gì thì PM vẫn mở khóa mà thôi!

mà cái phần mền này haiz. nói kiểu gì nó cũng mở đc. mình cho nó 1 đoạn nhạc nó cũng mở khóa =]]

Back