• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen (vHome) v3.95 EN - Phiên bản chính thức [Update]

kienvp

Voyager Home Screen (vHome) v3.95 S60v3 Signed EN - Official Release [5/10/2010]

Phiên bản 3.95 + 3.96 Việt Hóa :Tải về

Phiên bản 3.96 EN cập nhật bởi AnhtamHCM :Tải Về

PHần mềm quen thuộc với các bạn rồi mình không phải giới thiệu nữa .đây là phiên bản chính thức nghe nói là có cả thời tiết Việt Nam các bạn test xem nhé .

Chỉnh sửa cuối:
bản mình đang dùng không cập nhật được tin tức nữa cơ :(
sao chữ Tung kủa thế kia bạn

Bản này hồi sáng mình có test thử nó bị 1 lỗi ngớ ngấn là kô tắt dc chế độ popup new text dc lô biết anh em nào có thể fix dc kô . bản CN kô bị . thanks

Bản này hồi sáng mình có test thử nó bị 1 lỗi ngớ ngấn là kô tắt dc chế độ popup new text dc lô biết anh em nào có thể fix dc kô . bản CN kô bị . thanks

bác cài bản tàu lấy ngôn ngữ EN chép đè vào xem nào .nếu được thì cần gì fix

lâu k cập nhật thằng này...thời tiết VN mình ok chưa các bác nhỉ?:D

Hay quá có weather Việt nam các bác ạ bản này hay thiệt... mình đang dùng bản VH hoá nhưng toàn thơì thiết CN thui giờ có bản EN mà lại có weather HN ...
hy vọng sớm có VH với weather HN

Bản này lỗi quá, chọn ứng dụng chờ 2 dòng thì không lên, chọn 6 ứng dụng thì bị 1 ô trống.

Bấm cái gì cho nó ra weather Ho Chi Minh vậy mọi người? Mò nãy giờ mà ko ra...

Làm sao để weather ra HCM vậy mọi người? Mình mò hoài ko ra

cái thời tiết không chuyển qua độ C đc.........................:(

bạn di chuyển đến phần weather rồi ấn chọn nó sẽ hiện ra bảng chi tiết weather của mấy ngày đó=> tiếp theo ấn tùy chọn và chọn use celsius là ok luôn.... nhớ thanks nếu ok nha...hì

phải nói là cái ảnh(gif) này của bác nhìn đau mắt quá.hihi

Chỉnh sửa cuối:
bản này nó fix cái jì thế pác.... em thấy bản 3.95 lâu lâu nó chứng lên ở ngòai màn hình khi mình mún gọi em sài qwerty e71 bấm số 4 thì nó lại ra chữ g ( tức là nó hỉu thành bàn phím số 123-456-789 ) chứ nó không hiện chữ F... kô biết bản này có fix được không ?! :D

có thể xem được thời tiết VN nhưng chỉ có Hà Nội thôi

gõ dư lào ra HN bác nhỉ..e gõ mà k ra:(..lâu k nghịch cái thằng này quên hết rồi...Giờ giao diện đẹp hơn trc nhiều rồi

Có ai bị giống mình chọn được thời tiết Hà Nội rồi khi ra ngoài màn hình chờ nó lại update mất hết luôn và hiện mỗi dòng chữ updating mãi chả thấy gì nữa:|

Back