• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen (vHome) v3.95 EN - Phiên bản chính thức [Update]

:-??
Có ai bị giống mình chọn được thời tiết Hà Nội rồi khi ra ngoài màn hình chờ nó lại update mất hết luôn và hiện mỗi dòng chữ updating mãi chả thấy gì nữa:|
Liệu có phải do mất kết nối nên thế k bác nhỉ?..Mà update thời tiết củ chuối quá..chọn hanoi mà dùng wifi update thì toàn báo k tìm thấy địa điểm..dùng 3G thì lại đc.Chẳng hiểu mô tê gì luôn

Khi dò thời tiết thì nó tạo ra 1 tập tin .html trong tệp HDesktop_0x2001E8B2 là gweather.html , đó là trang web igoogle. Zậy tức là nó lấy thông tin thời tiết từ trang igoogle. Nhưng mà khi em bấm vào và duyệt bằng trình duyệt thì nó lại ko hoạt động ( báo lỗi : No gateway reply)(ko có cổng nào trả lời) . Em cũng ko hỉu là tại sao ...... :( :( :(
Zậy ko dò được thời tiết là do trang web igoogle mà nó cài vào ko hoạt động. Có phải như zậy ko ạ

Có ai bị giống mình chọn được thời tiết Hà Nội rồi khi ra ngoài màn hình chờ nó lại update mất hết luôn và hiện mỗi dòng chữ updating mãi chả thấy gì nữa:|

;;) toi cung the luon. khac phuc no ban vao CAI DAT>THOI TIET>BAT>CHON THANH PHO>HANOI la' ok; Nho tat tu cap nhat di nhe' ! Muon update phai lam' nhu vay !;;) (POST MOBILE)

Có vẻ như server nó chưa update thời tiết cho các tỉnh miền nam sao ấy, miền Bắc thì kha khá, miền Trung thì có lai rai. Chờ một thời gian xem có thêm tỉnh nào nữa không.

Mà có ai bị giống tui không: dù chọn TP nào của VN sau khi update nó cũng chuyển thành Bắc kinh hết. Đang dùng bản 3.96Eng.

Chỉnh sửa cuối:
Back