• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager vHome_V3.31[b]_VI-onlylove80!

mình đang ở Hải Phòng muốn up thời tiết mà nó bảo không tìm thấy nghĩa là sao ở ô tìm kiếm mình đã gõ các từ như sau nhưng nó cứ báo không tìm thấy :
haiphong; hai phong ; hải phòng; haiphong vietnam
Mình vừa nhập tp Hai phong và vẫn được mà bạn.. Có thể do bạn chưa nhập điểm truy cập chăng? Đây là sreenshot mà mình vừa chụp xong á.

Mình không thể cập nhập được thời tiết, có phải do mình dùng GPRS không nhỉ?
Mình đang dùng bản 3.31

Chỉnh sửa cuối:
Mình không thể cập nhập được thời tiết, có phải do mình dùng GPRS không nhỉ?
Mình đang dùng bản 3.31

Dùng 3G hay Gprsd đều có thể cập nhật được mà bạn. bạn xem trong cài đặt bạn đã chọn điểm truy cập chưa nhé,

Dùng 3G hay Gprsd đều có thể cập nhật được mà bạn. bạn xem trong cài đặt bạn đã chọn điểm truy cập chưa nhé,
Mình dùng viettel và đã chọn điểm truy cập là viettel gprs rồi, nhưng vẫn không thể cập nhập được. Nó báo là không tìm thấy tên thành phố, mặc dù mình đã thử là ha noi, hà nội, hai phong, việt nam, viet nam... rồi mà vẫn không được, bạn kiểm tra thử hộ mình nhé.

Mình vừa nhập tp Hai phong và vẫn được mà bạn.. Có thể do bạn chưa nhập điểm truy cập chăng? Đây là sreenshot mà mình vừa chụp xong á.
đã gõ đúng như bạn nói nhưng nó vẫn báo không tìm thấy tên của tp thế mới đen chứ không biết làm thế nào mà bạn lại up được dữ liệu thời tiết vậy mình dùng viettel thấy máy nó báo kết nối 3g rồi và nó tìm rất lâu xong nó báo không tìm thấy có bạn nào biết xin hướng dẫn cụ thể hơn ví dụ như mình đang ở Hải phòng thì phải gõ như thế nào vào mục tìm kiếm. Cảm ơn trước

đã gõ đúng như bạn nói nhưng nó vẫn báo không tìm thấy tên của tp thế mới đen chứ không biết làm thế nào mà bạn lại up được dữ liệu thời tiết vậy mình dùng viettel thấy máy nó báo kết nối 3g rồi và nó tìm rất lâu xong nó báo không tìm thấy có bạn nào biết xin hướng dẫn cụ thể hơn ví dụ như mình đang ở Hải phòng thì phải gõ như thế nào vào mục tìm kiếm. Cảm ơn trước
Mình cũng bị giống như bạn, không biết có phải tại mạng không, nhưng mình vào web vẫn bình thường, thậm chí thử bằng wifi vẫn vào web bt nhưng cập nhật thời tiết thì không được.

Hảo la.Mình thấy pm ni rất hay n78 giờ không cần pm ảnh full màn hình nửa :)).nhưng có 1nhược điểm là thoát khỏi menu khi vào lại thì hộp sáng di chuyển lúc mình dùng ở chổ nào khi vào vẩn ở đó :(( ví dụ : khi vào ứng dụng ,thoát khỏi menu khi vào vẩn ứng dụng.có khắc fục được khôg các bác

Có cách nào thay đổi trình duyệt web sang opera ko vậy?mình vào mục google thì chỉ co trình duyệt mặc định của máy và ucweb thôi a

thấy thằng này chẳng thay đổi j mấy. bản 3.55_ CN NÀY cũng ko có j mới nữa. nếu rảnh thì onlylove80 VH lun cho mọi người nha.:p

thấy thằng này chẳng thay đổi j mấy. bản 3.55_ CN NÀY cũng ko có j mới nữa. nếu rảnh thì onlylove80 VH lun cho mọi người nha.:p
bản này chế đọ auto của nó ít bị lỗi giống bản cũ ,mình thấy có thêm 1 vài thay đổi nhỏ thì phải :-?

Các bạn chờ nhé khoảng ... nữa sẽ có. mình đang mò. mới được một năm thôi nó đến 12 năm lận (âL đó).:p

Mjnh cũng bị set ko full dc wallpaper,mặc dù ảnh có độ phân giải cao.Nó toàn thu về 1 góc còn lại là 1 màu trắng!

Mình cũng bị set ko full dc wallpaper,mặc dù ảnh có độ phân giải cao.Nó toàn thu về 1 góc còn lại là 1 màu trắng!

Last edited by a moderator:
Back