• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WALKMAN 2.5.sis CÀI TRỰC TIẾP CHO M600.M608.P990.W950.W958.P1.Z8

Status
Không mở trả lời sau này.
hay bạn thử sign hộ mình cái vì mình sign online chưa hack cái file cer IMEi của mình là 359593008963747

hay bạn thử sign hộ mình cái vì mình sign online chưa hack cái file cer IMEi của mình là 359593008963747

Bạn cứ làm theo hướng dẫn ở bài vừa rồi mình gửi cho bạn đi,cần gì đến file cer đâu bạn.Nếu như mà bạn chưa làm theo cái đấy,chưa Sign thì không cài được là đúng rồi :(:(

bác ơi hack theo của bạn nó cho cài như tới giưa chừng nó bắn ra ngoài luôn ko thể tiến vô tiếp và chương trình cũng ko cài đc.Mình đọc các bài về cái cài tự do ko phải sign thì hình như có người bị trường hợp giống mình copy file đó vô ko cài đc chương trình hay sao ý

bác ơi hack theo của bạn nó cho cài như tới giưa chừng nó bắn ra ngoài luôn ko thể tiến vô tiếp và chương trình cũng ko cài đc

Bạn thử vào Tool xem có chương trình WALKMAN chưa vậy??

bác ơi hack theo của bạn nó cho cài như tới giưa chừng nó bắn ra ngoài luôn ko thể tiến vô tiếp và chương trình cũng ko cài đc.Mình đọc các bài về cái cài tự do ko phải sign thì hình như có người bị trường hợp giống mình copy file đó vô ko cài đc chương trình hay sao ý

Mình nghĩ là bạn hacks chưa thành công rồi.Hacks lại xem sao nhé!!!!

mình cũng bị tình trạng như bạn này

mình vô rồi thì mới post hỏi chứ tim khắp tất cả mọi nơi.Nếu chương trình dạng sis cài trên máy rồi thì phần uni của máy phải có vô đấy cũng ko có,tìm tất cả các folder mục tool tất cả các chỗ trong máy đều ko tìm thấy T-T bác giúp em đi mơ mộng cái walkman này mãi rồi ngại ko thích hack walkman vì ngãi chương trình này dạng hack mà hiện thành chương trình riêng ngại máy trục trặc giờ mới có file cài T-T thì lại ko tài nào cài đc

mình vô rồi thì mới post hỏi chứ tim khắp tất cả mọi nơi.Nếu chương trình dạng sis cài trên máy rồi thì phần uni của máy phải có vô đấy cũng ko có,tìm tất cả các folder mục tool tất cả các chỗ trong máy đều ko tìm thấy T-T bác giúp em đi mơ mộng cái walkman này mãi rồi ngại ko thích hack walkman vì ngãi chương trình này dạng hack mà hiện thành chương trình riêng ngại máy trục trặc giờ mới có file cài T-T thì lại ko tài nào cài đc

:(:)(( Bạn Sign đi rồi cài nhé.Nếu không hack thì chỉ còn sign thui mà khôg sign thì pó tay 8-|8-|

sax mình sign online rồi file đó thì nó ko cho mình int 1 chút nào cả mình cũng hack cái file mà để ko phải sign nữa cũng hack xong rồi nó cho mình cài nhưng chạy đc 1 nửa thì nó tự out ra ngoài ko cho cài tiếp nưa nói đúng hơn mình làm hết toàn bộ các cách bạn bầy cho mỉnh rồi nhưng vẫn ko cài được file trên đó chứ bạn nói oan hoàn toàn cho mình rồi mình ko hack là ko hack chương trình walkman 2.0 thôi chứ mình hack ko thiếu 1 cái gì trên máy cả rồi thêm nứa mình hack rồi mà còn sign luôn rồi cài cũng ko đc nốtT_T

Máy mình chưa hack ổ C. Nên sign bằng ctr hồi đó của PDAViet. Nó lại báo là "The package uses a protected uid"
Help!!!!

oài mình cũng đang cài bị đá ra hic hic bây giờ sao đây ta >>>> ????? một câu hỏi nhỏ đang chờ giải đáp hê hê hê hê :D :D :D

bạn congvoi ơi quen bít ai tại HN có trình độ cao về UIQ này ko mình vác máy sang nhờ luôn cái bạn.Đang ko bít làm thế nào định up lại firm xem có ổn ko đây. Bác congvoi ơi giúp tụi này đi T-T

bạn congvoi ơi quen bít ai tại HN có trình độ cao về UIQ này ko mình vác máy sang nhờ luôn cái bạn.Đang ko bít làm thế nào định up lại firm xem có ổn ko đây. Bác congvoi ơi giúp tụi này đi T-T

Mình đang ở nước ngoài.Với lại mình cũng chả quen ai gioi UIQ ở HN cả !!!

Mình cũng bị tình trạng giống như các bạn mô tả trên đây.Đã hack C,cài giữa chừng khoảng 50% thì nó văng ra ngoài luôn ,tìm tùm lum trong máy mà không thấy folder nào có chữ walkman cả,Máy mình trước đây chưa cài bất cứ walkman nào cả,hay phải cài walkman 2.0 trước,mình xài P990

bạn congvoi ơi bạn coi lại xem file bạn up lên có lỗi ko đi mình đã chạy sang nhà bạn của mình nó dùng w950i cũng hack đủ các thứ như mình rồi.Nhưng máy nó cũng như của mình và sonkieng ở trên chạy đc 50% thì tự out ra ngoài ko cài đc

ngồi buổi chiều lân la sang trang web chủ của file sis bác congvoi up lên thi tìm đc 2 file sis của walkman nhưng tiếc rằng cả 2 file này lẫn file của bác congvoi up mình đều chỉ int đc 1/2 xong bị tự thoát ra ngoài T-T nhưng cũng up lên cho anh em down về thử nếu ai cài đc thì nói 1 tiếng lên để mình còn xem lại máy của mình :(:)(:)(:)((
http://www.4shared.com/file/49605660/f3780147/walkman25.html?dirPwdVerified=631ec9c8
http://www.4shared.com/file/49605643/5847327f/walkman20.html?dirPwdVerified=631ec9c8

Có lẽ là tác giả làm ra chươg trình này vẫn chưa được hoàn thiện.Thành thật xin lỗi các bạn!!!:-/:-/:-/8-|.Topic close​

Status
Không mở trả lời sau này.
Back