• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Walkman 3.0 cho P1i

demonntl

>>>DOWN

cách cài giống như bản w 2.0
hack ổ c gòi chép vô
mới chì test trên p1i - và tác giả cũng khuyên chỉ làm trên p1i
nếu đã cài w 2.0 thì format c trước khi cài cái này nhé

thanks bạn nhiều nhé, dạo này hack vào ổ C vẫn còn tiền ẩn nhiều lỗi quá, nhưng mình sẽ thử đựoc thì tốt quá đi mất.

thanks bạn nhiều nhé, dạo này hack vào ổ C vẫn còn tiền ẩn nhiều lỗi quá, nhưng mình sẽ thử đựoc thì tốt quá đi mất.

mình cũng xài p1i và thành công
ko khó đâu bạn

bạn ui cái này có dành cho P990 ko?????bạn nói là format ổ C là sao nhỉ????format rùi sao máy chạy được chứ????

cài òi, chạy được òi, đẹp lúm nhưng hun hiểu sao nó làm mất chức năng "transition" òi, phải turn off chứ kô màn hình bị giựt :D Có ai bị giống vậy hun?

bạn ui cái này có dành cho P990 ko?????bạn nói là format ổ C là sao nhỉ????format rùi sao máy chạy được chứ????

mình ko có p990 nên ko test
tác giả W3.0 nói p9 và p1 khác nhau về ram nên ko cài dc
nếu bạn đã cài w2.0 và gòi thì cần xóa nó đi trước khi cài w3.0
cách xóa dui nhất là format ( master reset cũng pó tay )
bạn co thể dùng tính năng up FW để xóa dữ liệu từ ổ C của mobile

to hddh
mình đâu có bị giựt gì đâu ?? bạn nói là lỗi gì thế ? cho mình xem cái hình dc ko ?

Chỉnh sửa cuối:
Bạn hddh ơi cho mình hỏi chức năng "Transition" của P1i để làm gì vậy, mình không hiểu rõ lắm, thanks...

mình thử rùi. thấy mình copy đề lên cái W2.0 cũng ok lun. chạy tốt chứ không cần phải format c. ^^. tại hôk biết format C nên làm đại cuối cùng làm dc. vô tình lụm dc bí kíp ^^

mình thử rùi. thấy mình copy đề lên cái W2.0 cũng ok lun. chạy tốt chứ không cần phải format c. ^^. tại hôk biết format C nên làm đại cuối cùng làm dc. vô tình lụm dc bí kíp ^^

hó hay thật
lần đầu mình chép đè ,nó ra 1 đống nửa w 2.0 nua w.30
điên wá format lun ,cài lại mới dc
chúc mừng bạn

bạn ơi cho mình hỏi mình đang dùng w950i ban WM 2.0 giờ mình cài 3.0 thì có cần xóa bản cũ ko.?àh tiện thể cho mình hỏi sao mình hack ổ C hoài mà ko đc.khi mình cắm usb vào là nó ra lun bộ nhớ 4gb nhưng khi vô file Private tìm thư mục Private\10202be9\persists thì lại ko có.bạn có thể chỉ mình lun đc ko

bạn ơi cho mình hỏi mình đang dùng w950i ban WM 2.0 giờ mình cài 3.0 thì có cần xóa bản cũ ko.?àh tiện thể cho mình hỏi sao mình hack ổ C hoài mà ko đc.khi mình cắm usb vào là nó ra lun bộ nhớ 4gb nhưng khi vô file Private tìm thư mục Private\10202be9\persists thì lại ko có.bạn có thể chỉ mình lun đc ko

W950i không cài được đâu bạn nhé!!!

>>>DOWN

cách cài giống như bản w 2.0
hack ổ c gòi chép vô
mới chì test trên p1i - và tác giả cũng khuyên chỉ làm trên p1i
nếu đã cài w 2.0 thì format c trước khi cài cái này nhé
chỉ em cách format ổ C với,khi fm ổ C thì mấy pm em cài trước đó có bị mất ko vậy? giúp dùm em nhé

chỉ em cách format ổ C với,khi fm ổ C thì mấy pm em cài trước đó có bị mất ko vậy? giúp dùm em nhé

Bạn hỏi cách format ổ C ở nhiều chỗ quá? Bạn cài WM3.0 nhưng không xóa file copy vào ổ D đúng không, sau khi chép tất cả đúng theo chỉ dẫn vào C rồi thì phải xóa các file gốc ở ổ D đi rồi khởi động lại là được.

nếu bạn đã cài w2.0 và gòi thì cần xóa nó đi trước khi cài w3.0
cách xóa dui nhất là format ( master reset cũng pó tay )
bạn co thể dùng tính năng up FW để xóa dữ liệu từ ổ C của mobile
Đâu cần format ổ C pác ơi :D chỉ cần dò lại xóa đi những file đã cóp của WM 2 sau đó copy WM 3 lên và khởi động lại máy là xong, tớ làm suốt mà :p

Mà bản này với bản mà pác CongVoi đã up trước đây có khác j nhau ko vậy, nó có nhanh hơn và ko bị delay lúc chuyển bài ko ??? :-??

Sao cài hoài máy cứ báo là ko thể mở ứng dụng buồn wa hic hic
Bạn xem kỹ lại cách copy của mình chưa? Nếu đúng rồi thì bạn đã xóa file gốc copy vào thẻ nhớ chưa? Bạn fải xóa file gốc ở thẻ đi thì nó mới chạy được

Vấn đề ở đây không phải là cách copy đúng hay sai, vì việc copy khá đơn giản. Mọi người đều làm lại 2,3 lần đều bị thông báo như vậy "Application couldn't be started"

Sau một hồi mò mẫm trên mạng thì có 1 cách giải quyết như sau, hy vọg các bạn khắc phục đc. Đó là Walkman 3.0 chạy trên P1i với điều kiện firmware máy phải là R9K009 thôi. Nếu là firmware khác, các bạn update firmware rồi làm lại từ đâu. ^^

Mình cũg nhức đầu với vụ này, và đi các diễn đàn Việt Nam cũng thấy các câu trả lời quen thuộc "Copy chưa đúng", "tắt chtrình walkman theo máy" blah blah....

Back