• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WALKMAN 3 new visualisations for P1i !

Mình copy vào nó có hỏi overwrite hay ko,mình chọn yes nhưng khi kiểm tra lại thì các file vẫn ko thay đổi,cụ thể file WalkmanPlayer.exe cũ trong sys/bin dung lượng 114kb,mình ráng chép đè lên mà ko đc (file mới mình tải theo link ở trang đầu chỉ có 96kb ) . Mình đã thử cách khác là xóa file cũ rồi chép file mới vào ( làm thế này thì được) nhưng ko khả thi vì số lượng file và đường dẫn nhiều quá chép ko nổi :(

Pác đâu cần phải copy từng file vô từng folder dau, dùng X-plore đánh dấu 5 folder private, resource,shared,sys rồi chọn ổ C copy vào thôi. Tui nghĩ pác bị lỗi chắc do copy thủ công từng file đó.

Theo mình đã thử thì không thể copi đè mà cài nguyên bản mới này cơ ( P1) .Tộc độ thì có nhanh nhưng biểu tượng thì không được đẹp .

bản này nói chung mình thik nhất phần tốc độ, chạy rất good và mượt , ko có bị hiện tượng delay 1 chập rồi mới chuyển bài như bản 3.0 kia . Album art load và show rất tốt chứ ko còn ì ạch như bản 3.0 cũ . Tuy nếu mà giao diện bản này pro = bản cũ thì chắc good hơn nữa ^^

Tình hình mỗi lần em vào phần viualisation la nó báo lỗi dump by read rồi restart máy luôn :( giúp em với

8-|8
Theo mình đã thử thì không thể copi đè mà cài nguyên bản mới này cơ ( P1) .Tộc độ thì có nhanh nhưng biểu tượng thì không được đẹp .

dzây....cuối cùng là chép đè hay là cài bản này từ đầu vậy các bro ? :-??

Theo tớ thì đêy vẫn là WM 2.0 thôi, nó được tác giả mod phần hình động chạy nền của 3.0 chứ toàn bộ chức năng còn lại của 2.0 --> nó chạy nhanh như 2.0 là đúng òy :D Dù sao tớ cũng thích xài cái này hơn, WM 3.0 chậm quá, hình động thỉnh thoảng còn giựt trông tức mắt , :-j để xài tạm khi nào có bản mod hoàn chỉnh hơn của WM3 thui

:D CÒn cách cài thì phải gỡ bỏ cái WM 3 cũ rồi cài vào mới có tác dụng đấy, vì nó giống như cài lại WM2 mà, đè lên vô các file cũ rồi restart chẳng tác dụng gì luôn :-??

Theo tớ thì đêy vẫn là WM 2.0 thôi, nó được tác giả mod phần hình động chạy nền của 3.0 chứ toàn bộ chức năng còn lại của 2.0 --> nó chạy nhanh như 2.0 là đúng òy :D Dù sao tớ cũng thích xài cái này hơn, WM 3.0 chậm quá, hình động thỉnh thoảng còn giựt trông tức mắt , :-j để xài tạm khi nào có bản mod hoàn chỉnh hơn của WM3 thui

:D CÒn cách cài thì phải gỡ bỏ cái WM 3 cũ rồi cài vào mới có tác dụng đấy, vì nó giống như cài lại WM2 mà, đè lên vô các file cũ rồi restart chẳng tác dụng gì luôn :-??
Bạn làm thế nào chứ mình cài đè vẫn chạy tốt trên P1i mà (trước mình cài WM3.0) nhưng thấy cái danh sách chọn bài khi chạy nó không hiển thị được nên mình lại quay lại dùng WM3.0

:| tớ cũng copy đè file vô file WM3 cũ như bt nhưng giống như hồi cài WM3, restart ko thấy j thay đổi ngoại trừ tròng phần lựa chọn hình động chạy nền có thêm những hình của bản mod này

:D mà pác cũng thik xài WM3 cơ ah, tớ thấy nó chậm chán quá. Chẳng hiểu sao P1i mang tiếng 128 mb RAM mà dùng vẫn thấy chậm :-?? 1 vài game java bt còn giật.

Thực ra P1i chỉ có ram lớn hơn P990 thôi chứ tốc độ vẫn là 201mhz chứ có hơn gì đâu nên không thể nhanh hơn được khi mà mình cài nhiều (các bạn thử để P1i chưa cài gì xem, khi mới up Firm chạy rất nhanh, nhưng khi cài nhìu rồi thì lại khác)

Sao tui thấy lúc trước cái bản cũ thì so sánh giữa bản trong máy với walkman3.0 thấy walkman 3.0 nghe hay hơn nhưng từ khi cài bản mới này vào thấy bản trong máy với bản mới này nghe giống y hệt nhau .

Tình hình là đang lên cơn điên với thằng này đây Em cài cái mới vào giờ tháo ra thì del hết mấy file của thằng này trong không ngờ bây giờ biểu tượng W mất luôn vậy mới đâu chứ .bực bội quá

Tình hình là đang lên cơn điên với thằng này đây Em cài cái mới vào giờ tháo ra thì del hết mấy file của thằng này trong không ngờ bây giờ biểu tượng W mất luôn vậy mới đâu chứ .bực bội quá

Vậy chỉ có làm lại từ đầu thôi bạn ạ

xin lỗi mod vì tội đào mộ, các bác cho em hỏi: Đây là wm3 cho m600i/9500i hay chỉ là wm2 nhưng hiệu ứng viualisations của wm3. Nếu đúng là wm3 thì bác nào hảo tâm up hộ em bản cho m600i với ah, link cũ die rồi, thank các bác!

xin lỗi mod vì tội đào mộ, các bác cho em hỏi: Đây là wm3 cho m600i/9500i hay chỉ là wm2 nhưng hiệu ứng viualisations của wm3. Nếu đúng là wm3 thì bác nào hảo tâm up hộ em bản cho m600i với ah, link cũ die rồi, thank các bác!

đây chỉ là các hiệu ứng cho WM3.0 thôi bạn nhé !!! Không phải bản cài đặt của WM3.0. Ngoài ra, hình như M600i chỉ chạy đc WM2.0 thôi !

Back