• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wattpad iPhone - Bình cũ rượu mới tất cả thể loại truyện Online

forlook

Đối với ai thíc đọc ebook thì Iphone quả là một dế tuyệt vời, có một kho truyện tiếng Việt rất lớn được gửi lên Wattpad trong thời gian qua. Với giao diện thân thiện hữu dụng để đọc truyện hay sách bạn có thể đọc từ trang này tới trang khác mà ko chán. Nếu mỏi tay thì sách có thể tự cuộn lên để đọc khỏi phải touch chi cho mệt!!!:D. Thú vị là tất cả điều free...

Vào trang chính của wattpad để download tại đây:
http://www.wattpad.com/download

Đọc sách để nâng cao kiến thức và relax nhé các Bro=D>

Hic, phần mềm Free nhưng toàn = Tiếng Anh, đọc sao hiểu đây? :-/

Chỉnh sửa cuối:
kô có wifi thì down từ trang web đó như thế nào bạn ơi, down xong rồi cài vào máy để đọc như thế nào, chỉ hộ cho mình và mọi người với, thanks

Phần mềm này là phần mềm đọc sách online nên các bro phải có wifi or 3G thì mới đọc đc. Down trên itunes xong rùi thì cài vào bằng itunes như bình thường, phần mềm free mà!!? Sử dụng thì chỉ cần vào search chọn language chọn "tiếng việt", sau đó type tựa đề sách hay truyện muốn tìm rùi nhấn go!Nếu đọc xong thíc thì có thể save lại để dành đọc!That's it!;)

Phần mềm này là phần mềm đọc sách online nên các bro phải có wifi or 3G thì mới đọc đc. Down trên itunes xong rùi thì cài vào bằng itunes như bình thường, phần mềm free mà!!? Sử dụng thì chỉ cần vào search chọn language chọn "tiếng việt", sau đó type tựa đề sách hay truyện muốn tìm rùi nhấn go!Nếu đọc xong thíc thì có thể save lại để dành đọc!That's it!;)

:-/ có chuyện tình 1 đêm nữa kìa....cái này ...ghê quá!:D

Cái này nhiều người đưa sách lên thì cũng có khá nhiều thể loại khác nhau. Cái gì mình thíc thì đọc chứ ko tránh khỏi những thể loại mình ko thíc. Vì vậy cũng ko có gì ghê lắm đâu...:D nhưng mà cũng cảnh báo là những người dưới 18 hay tò mò thì cũng ko tốt vì ở đây nó ko có kiểm duyệt 18+ :-/

các bác nào có itune down về rồi báo link cho e dc ko e ko có itune nen ko dơn dc

Ai sài Iphone thì cũng phải cài itunes để dễ quản lý trái táo cưng của mình! Nếu kiếm link ko được thì vô itunes store search : wattpad là chắc chắn có! Cheers!!

Hôm nay Wattpad đã cập nhật lên phiên bản mới hơn với các tính năng sau:
- Tương thích với OS 3.0
- Khả năng khoá hướng đọc sách
- Cập nhật trạng thái Twitter và Facebook (các mạng xã hội)
- Cải thiện hiệu năng.

Các bạn cập nhật trong AppStore nhé.

ai có bản wattpad cũ cho FW 2.x.x ko cho xin với mình ko thích up lên FW 3.0 mà 2.x.x ko cài đc wattpad

Cái này hay nhưng lúc nào cũng phải online thì cực quá, các bác có PM nào khác mà mình down về rồi xem offline dc ko ah?

2.2.1 cài ko đc nó kêu fai 3.0 mới cho cài,but chưa dám up lên cái có lòng tốt giúp dùm

Cái phiên bản mới wattpad mới quá là ok! có chức năng Lock off/on giúp mình đọc lúc nằm ko bị chuyển sang landscape. Lúc trước nằm đọc mà cứ tức vì màn hình nó cứ nhảy lung tung...

Back