• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WebGate.Voice.Inbox.v1.08.87.S60v3.S60v5 bị Việt Hóa

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

WebGate.Voice.Inbox.v1.08.87.S60v3.S60v5 Full Việt Hóa

Đã test kỹ,mấy bạn test thử nha.Chức năng thì khỏi phải nhắc lại nữa,đây là bản cập nhật mà:p
Mình up cả file *r01 và file *sis luôn(nhớ xóa đuôi *7z mới giải nén nha)
Nhớ THANK nếu bài có ích nha!!:D

bạn ơi cho hỏi, đoạn ghi âm này khi người ta gọi tới nó có lớn không? pm tương tự như zậy mà test thử không nghe thấy gì hết, rùi "bip"?

bạn ơi cho hỏi, đoạn ghi âm này khi người ta gọi tới nó có lớn không? pm tương tự như zậy mà test thử không nghe thấy gì hết, rùi "bip"?
Vô set volum lên là lớn hà!

Posted via Mobile Device

r01 là file ji vậy bạn mình giải nén ra k co ji hết vậy

Nếu bạn đã cài bản TA rồi thì chép đè file *r01 vào !\resource\apps (! là ổ cài)
Còn nếu chưa cài lần nào thì chỉ cần tải file *sis về cài đăt bình thường.
Chúc thành công!!=D>=D>

Đc rùi thank bác nhiều. Cài đè lên bản tiếng anh mới dc.Posted via Mobile Device

xin chúc mừng bạn đã Việt Hóa PM này. Nói cung là rất mượt mà và dễ hiểu. Điều này chứng tỏ bạn đã mất rất nhiều công sức để Việt Hóa nó. Tuy nhiên mình nghĩ sản phẩm Việt Hóa sẽ hoàn hảo hơn khi mà những từ được dùng trong đó đễ hiểu hơn. Với tư cách người sử dụng PM của bạn mình thấy sẽ đúng nghĩa Việt Hóa hơn khi những từ sau đây được dịch như sau:

1. Thoát ngay? được thay bằng: bạn muốn thoát? hoặc Thoát khỏi chương trình?
2. Ghi âm lời chào được thay bằng: Ghi âm lời nhắn (cái này sẽ hợp với chức năng của PM hơn)
3. Tự bắt máy được thay bằng: tự kết nối
4. Bắt máy sau được thay bằng : kết nối sau
5. Giúp đỡ thay bằng Trợ giúp

MÌnh nghĩ dịch như vậy sẽ thuần Việt hơn. Rất sorry nếu những góp ý của mình làm bạn phật ý.

xin chúc mừng bạn đã Việt Hóa PM này. Nói cung là rất mượt mà và dễ hiểu. Điều này chứng tỏ bạn đã mất rất nhiều công sức để Việt Hóa nó. Tuy nhiên mình nghĩ sản phẩm Việt Hóa sẽ hoàn hảo hơn khi mà những từ được dùng trong đó đễ hiểu hơn. Với tư cách người sử dụng PM của bạn mình thấy sẽ đúng nghĩa Việt Hóa hơn khi những từ sau đây được dịch như sau:
Vh mà thêm nhìu chữ wá sợ bị lỗi ;)
Posted via Mobile Device

2. Ghi âm lời chào được thay bằng: Ghi âm lời nhắn (cái này sẽ hợp với chức năng của PM hơn)
3. Tự bắt máy được thay bằng: tự kết nối
4. Bắt máy sau được thay bằng : kết nối sau
5. Giúp đỡ thay bằng Trợ giúp

MÌnh nghĩ dịch như vậy sẽ thuần Việt hơn. Rất sorry nếu những góp ý của mình làm bạn phật ý.

Cám ơn bạn đã góp ý.Mình sẽ để ý hơn trong các pm VH sau.
Thân!!

Theo mình nghĩ từ tự bắt máy nên thay bằng Hộp thư thoại ,có lẽ như vậy hay hơn ,vì máy bàn mà có chế độ đó cũng được gọi là Hộp thư thoại
Vì nếu bạn để như vậy rất dễ gây hiểu lầm với phân mền tự bắt máy , tự nháy máy :-?? . Mình thấy phần mềm này rất hay :|, khi nào bạn hoàn chỉnh báo cho anh em biết. mình down lại nhé

Chỉnh sửa cuối:
Theo mình nghĩ từ tự bắt máy nên thay bằng Hộp thư thoại ,có lẽ như vậy hay hơn ,vì máy bàn mà có chế độ đó cũng được gọi là Hộp thư thoại
Vì nếu bạn để như vậy rất dễ gây hiểu lầm với phân mền tự bắt máy , tự nháy máy :-?? . Mình thấy phần mềm này rất hay :|, khi nào bạn hoàn chỉnh báo cho anh em biết. mình down lại nhé

okie.Thanks đã góp ý.Tối mình sẽ sửa.Giờ đang học trên trường :D

Của bạn đây:

có ai có lời ghi âm sẵn ko chia sẻ cho anh em với ( tiếng giống tổng đài chút )

VD: .... để lại lời nhắn sau tiếp bip.
....

Chài,tự mình thu âm đi bạn,lỡ ai gọi tới nghe thấy giọng khác người ta cúp máy thì sao :))

Em nghĩ tên phần mềm ở Menu nên để nguyên tên mặc định của phần mềm.

Thêm từ VH đằng trước

Em nghĩ tên phần mềm ở Menu nên để nguyên tên mặc định của phần mềm.

Thêm từ VH đằng trước

Bản này chỉ đầu tay thôi bạn àh, có nhìu bản cập nhật đã sửa rồi :)

WebGate.Voice.Inbox.v1.08.87.S60v3.S60v5 Full Việt Hóa

Đã test kỹ,mấy bạn test thử nha.Chức năng thì khỏi phải nhắc lại nữa,đây là bản cập nhật mà:p
Mình up cả file *r01 và file *sis luôn(nhớ xóa đuôi *7z mới giải nén nha)
Nhớ THANK nếu bài có ích nha!!:D

em dùng e70,cài xong dùng oke,nhưng ma cứ có lời nhắn là k thể vào xem ngay được,toàn bị đơ,phải khởi động lại máy mới có thể nghe dược lời nhấn.a nào giúp e với.hix.thanks trước.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back