• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WinFile 1.4.2 Việt hóa chính thức ra mắt

Đã down lại bản Fix tối hôm qua Up ở trên chưa??. anhtam dùng GoldWave chuyển đổi mà còn dùng được mừ. Chơi mọi định dạng>:)

Ui ! nếu vậy thì thật là pro ! Nó pro hết sức Prồ...dại ! Chắc do vài file nhạc không đc chuẩn nên nó bị out !Thiết nghĩ nó nhiều tính năng thế này thì bao giờ xài hết đây ! hic hic8-|
:))

Ui ! nếu vậy thì thật là pro ! Nó pro hết sức Prồ...dại ! Chắc do vài file nhạc không đc chuẩn nên nó bị out !Thiết nghĩ nó nhiều tính năng thế này thì bao giờ xài hết đây ! hic hic8-|
:))

Sản phẩm hay thế mà nhiều người không biết dùng>:) Nếu cần anhtam sẽ làm mấy trăm ảnh cho mà xem. Nản anh em "có máy" thật sự>:)

Đã down lại bản Fix tối hôm qua Up ở trên chưa??. anhtam dùng GoldWave chuyển đổi mà còn dùng được mừ. Chơi mọi định dạng>:)
thật sự ko được anh ah, ko hiểu tại sao e down bản mới fix mà. co lẽ là thiếu lib or codec

thật sự ko được anh ah, ko hiểu tại sao e down bản mới fix mà. co lẽ là thiếu lib or codec

Tóm lại ai cài Winfile mà dùng OK thì cứ dùng. Ai không dùng được thì cứ X-plore... Ka ka ka. anhtam cũng quá bức xúc>> Kỳ này dành tiền mua 1 em V2 về mới được=))

Nhạc wma dùng WF thì chỉ có kô sữa tag đc thôi, còn lại chạy ầm ầm mà. Có lẽ do xung đột gì gì đó thôi, chứ nói thiếu lib hoặc codec thì có lẽ kô chính xác. Vì bữa nay ai cũng xài bộ Libs đầy đủ lắm rồi mà, còn codec thì nếu trong máy đã cài CT nghe nhạc wma (TTpod,Wmaplus,Oggplay...) thì sẽ có codec đó luôn rồi, làm sao thiếu đc =)).

Nhạc wma dùng WF thì chỉ có kô sữa tag đc thôi, còn lại chạy ầm ầm mà. Có lẽ do xung đột gì gì đó thôi, chứ nói thiếu lib hoặc codec thì có lẽ kô chính xác. Vì bữa nay ai cũng xài bộ Libs đầy đủ lắm rồi mà, còn codec thì nếu trong máy đã cài CT nghe nhạc wma (TTpod,Wmaplus,Oggplay...) thì sẽ có codec đó luôn rồi, làm sao thiếu đc =)).

Anhtam chỉ có 2 từ để diễn tả. WinFile "Vô đối" Cái thư mục Plugins nằm trong WinFile sau này tác giả sẽ Update vô số tính năng. :D

Anhtam chỉ có 2 từ để diễn tả. WinFile "Vô đối" Cái thư mục Plugins nằm trong WinFile sau này tác giả sẽ Update vô số tính năng. :D

Sợ thật :D:D, mà anh8 này sao tất cả các bản WF đều có 1 nhược điểm là khi ta xóa file or foder thì nó lại nhảy con trỏ về đầu :O.

Phải công nhận Winfile pRo thật.. Nghe nhạc mp3 ngang với MusicPlayer của máy.. Ắn đứt trình nhạc của Xplore và Ultramp3, thêm nữa làdân Việt hóa sẽ kg cần dùng Sisbom để bung * sis. Kể ra phjên bản sau tác gjả cho thêm chức năng gjải nén đuôi .rar nữa thì vô đối..
Posted via Mobile Device

Sợ thật :D:D, mà anh8 này sao tất cả các bản WF đều có 1 nhược điểm là khi ta xóa file or foder thì nó lại nhảy con trỏ về đầu :O.

Thì có phím nóng thao tác còn sợ gì nhảy về đầu với cuối>> Nếu ở màn hình bình thường thì nhấn # để chuyển xuống, 9 chuyển lên quá tiện>:) còn màn hình nằm ngang thì lại có các phím tương ứng khác...

mình đã text được WinFile 1.4.2 Việt hóa trên con 7610...màn hình đàu tiên nó báo ko có giao diện là thế nào nhờ các pác chỉ giáo

mình đã text được WinFile 1.4.2 Việt hóa trên con 7610...màn hình đàu tiên nó báo ko có giao diện là thế nào nhờ các pác chỉ giáo

Cái vấn đề này thì bạn cần có bộ Python+libs dành cho 7610. Search trên diễn đàn đã có rồi

tiếp theo ;nó báo quét thành công ....ko có giao diện lưu trữ.các tep zip phải gồm có;-theme_prop.ini...UI.zip....ICONS.ZIP..
nhờ các pfo chỉ giáo....cho nên ko vào tiếp được

Back