• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WinFile 1.4.2

Có giải nén đc rar,zip hog anh,tại anh để . . . nên em hog rõ lắm
Posted via Mobile Device

Mình xài n82 sao cài vào nó báo lỗi cập nhật.mình đang xài bộ python mới nhất(chỉ 1 file duy nhất cài trên thẻ).Huynh nào biết chỉ giáo dùm. Thank

Posted via Mobile Device bác vothien cho e hoi néu cài python của bác thì có faỉ cài thêm cái ultra power modul nữa ko?

Chỉ cần duy nhất tệp mình gửi là chạy mọi ứng dụng python bạn à, trừ những phần mềm trước đây được lập trình chạy trên bộ nhớ máy:D

Chỉ cần duy nhất tệp mình gửi là chạy mọi ứng dụng python bạn à, trừ những phần mềm trước đây được lập trình chạy trên bộ nhớ máy:D

Posted via Mobile Device có ngja là chj cài cáj python cua bạn là đủ ak. K cần cài ultra nưã ?

Posted via Mobile Device Ak mak bài python cũa pác sao k thấy có icon nhỉ

Đây chỉ là bộ thư viện dùng để chạy các ứng dụng Python thôi. Không cần thiết icon. Có cũng vô ích, Icon Python đó thật sự chỉ hữu ích cho những người lập trình trên Mobile thôi bạn

Đây chỉ là bộ thư viện dùng để chạy các ứng dụng Python thôi. Không cần thiết icon. Có cũng vô ích, Icon Python đó thật sự chỉ hữu ích cho những người lập trình trên Mobile thôi bạn

...Và còn cho những người sử dụng chương trình nháy máy (đuôi .py)>:)

Posted via Mobile Device các bác cho em hỏi. Secman là jh vậy. Tắt nó đi như thế nào vặy. Thak

...Và còn cho những người sử dụng chương trình nháy máy (đuôi .py)>:)

Đuôi py chỉ là Script nguyên bản chưa được mã hóa và đóng gói thôi, chạy nó mà phải thông qua Python Script Shell thì quá lằng nhằng;;)

secman la chuong trinh dung de hack phone do ban.cai ung dung khong can sign in nua,va co the truy cap vao cac thu muc nhu private,sys
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device em hèm rõ lắm nhưng nó có liên quan tớt rompatcher ko? Tắt secman làm sao vậy bác.

e đang xài bộ python của a kojiro,hình như cũng là bộ này mà.để e tét xem,thanks anh

Cái căn bản là bộ Python ! Đề nghị Võ Thiện up lên trang nhất cho anh em khỏi mất công test lại !
Đã test trên N95 OK ! Bạn nào đang cài bộ Python trên thẻ có thể gỡ ra theo thứ tự :
gỡ Module ra trước , gỡ Python Pack ra sau sau đó cài bộ Python do Võ Thiện chia sẻ , cài Winfile một nhát được ngay !:D

Back