• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WinFile v1.04 (update) quá tuyệt vời

Posted via Mobile Device
Miễn bình luận.Nhg theo e đc bjết xplore phát triển cho 3rd thì đỉnh cao vô đối.

Tuyệt vời hay không thì để cho anh em dùng V2 sẽ có ý kiến sau. Còn X-plore mà em nói là đỉnh cao gì đó cho 3rd chẳng qua là thêm cái chức năng dùng Themes của máy mà thôi. Ngoài ra không có gì khác. Anh cũng từng dùng thử 3rd>:)

WinFile Vô đối>:)>:)>:)

Posted via Mobile Device
Chẳng lẽ 1 cái công ty loneycat game lại phải đi thua 1 cá nhân sao?Điều này xem chừng có vẻ hơi vô lí...
LCG là 1 công ty?? Đúng. Nhưng LCG phát triển nhiều phần mềm, cho nhiều loại máy từ S60v1&2 cho đến S60v3, so với 1 cá nhân chỉ phát triển 1 pm cho 1 dòng máy là 1rd và 2rd (2 dòng này gần giống nhau nên có thể cho là 1) thì cũng ngang nhau thôi.
Posted via Mobile Device
Miễn bình luận.Nhg theo e đc bjết xplore phát triển cho 3rd thì đỉnh cao vô đối.
Có lẽ là vậy, nhưng ở đây đang nói tới 2rd thui bạn.

Posted via Mobile Devicecái này hay nhưng bắt đầu khởi động hơi lâu. Ko đóng gói đc như xplore. có soft đóng gói file dta ko nhj

cài xong mình vô mở lên nó chớp 1 cái rồi im re, ko hiên lên bất cứ 1 cái gì luôn, chán!!! ai có thể giúp tớ. Tớ sài N72

em dang dùng 7610 tại sao cài winfile1.04 thì không sử dụng dược ! khi vào thì máy trắng màn hình rồi bị out ? em đã cài python1.44 và modul 1.30

em dang dùng 7610 tại sao cài winfile1.04 thì không sử dụng dược ! khi vào thì máy trắng màn hình rồi bị out ? em đã cài python1.44 và modul 1.30

Kiểm tra đủ Ram chạy ứng dụng kg bạn? Tốn nhiều Ram đấy. Python mà bạn cài hơi bị chuối chỉ 1.4.4 thôi àh?:D Đã có 1.4.5 lâu rồi nên cài kèm modules 1.33>:)

ban có thể up len cho mình python 1.45 cua 7610 dược không và modul 1.33 nua thank nhiu

7610 cài Python 1.45 và Modul 1.33 chưa chắc đã chạy đc Winfile đâu, tùy từng máy thôi!
pro ơi 7610 của em không cần cài python 1.44 hay 1.45 chi cho gượng ép , em đang cài python 1.43 trong máy và chạy tốt các ứng dụng cần python nhưng sự thật không phải là python 1.43 mà là python 1.45 , tình hình là thế này , khi em cài 1.43 và vào python thì thấy 1.43 nhưng khi down và bỏ bộ libs icon của anh tám vào và vào python thf thấy là 1.45:O
đúng là kỳ diệu , qua đây mới thấy khả năng tỉm ẩn của anhtam nha ta :))
nếu bạn nào dùng 7610 và muốn python 1.45 thì cứ dùng bộ libs của anhtam ấy , :)):)):)):)):))

Anh Tâm và các bạn giải đáp giùm : tại sao khi mở Winfile rồi vào giải phóng bộ nhớ hay thông tin hệ thống... đều bị treo máy. Phải gở Pin ra restart nó mới chịu. Trong khi đó thì X-prore không bị trường hợp trên

Back