• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V25 T&M (Core 21232) - HTC KAISER

Mình dùng taskmanager cũng bị lỗi này 2 lần rồi, ko hiểu tại sao, có khi do cài phần mềm nào đó bị xung đột. Đụng vào Start ko thấy phản ứng gì cả, ko vào uninstall đc phần mềm hay chỉnh sửa gì cả. Mình cứ HardReset lại cái là hết lỗi :p

đang dùng tốt bản này nhưng có điều từ vol 24 đến bản này vẫn bị là khi gọi volume tự động chỉnh nhỏ hay sao mà nghe không to phải chỉnh đi chinh lại

Cài thêm mấy cái Fonts *.cab này nữa xem seo!! Và file fonts ko có file *.ttf thì coppy bỏ vào thư mục Windows/fonts/ nhé!! Giải quyết được ngay ko đọc được chữ tiếng việt trên các loại báo trên trang Web và VietMaps R12...!
Mình đã cài hết các fonts bạn cho rồi mà cái vietmap R12 vẫn bị lỗi font menu! Mặc dù không phải là vấn đề lớn nhưng vẫn ấm ức!

đang dùng tốt bản này nhưng có điều từ vol 24 đến bản này vẫn bị là khi gọi volume tự động chỉnh nhỏ hay sao mà nghe không to phải chỉnh đi chinh lại
Mình cũng cảm thấy volume bị nhỏ đi, nghe đt ngoài đường không rỏ nữa!
Thêm vào đó cái bánh xe chỉnh volume không có tác dụng!

Last edited by a moderator:
Mình dùng taskmanager cũng bị lỗi này 2 lần rồi, ko hiểu tại sao, có khi do cài phần mềm nào đó bị xung đột. Đụng vào Start ko thấy phản ứng gì cả, ko vào uninstall đc phần mềm hay chỉnh sửa gì cả. Mình cứ HardReset lại cái là hết lỗi :p

có lẽ là taị Wtask rồi bác ơi. em bỏ đi thì chưa thấy bị lại.

có lẽ là taị Wtask rồi bác ơi. em bỏ đi thì chưa thấy bị lại.

lỗi này chỉ gặp ở rom 6.5 thôi thì phải! bạn vào option của wtask > (đến cái tab "ngoại lệ")> add thêm file \windows\shell32.exe> và nhớ đánh thêm 2 cái dấu ở dưới rồi OK. có thể khởi động lại máy mới xem được kết quả! nếu đúng thì 2 bác nhớ thank cho em cái nhá! khích lệ 2h sáng trả lời bài cho bác nhá!

dù sao cũng thanks 1 phát. măcj dù mình đã nói lơì chia tay vơí 6.5
chờ đơị bác QUANG ra tay phát nữa.

chào các pác,
mình dùng em Kaiser như sau:
R: 1.65.24.36
G: 25.94.40.06
D: 3.34
máy mình bị như sau:
hôm qua mình down bản V26 của pác Quang. sau khi up thành công thì máy hay bi treo. co khi đang dùng thì treo. reset lại thì bi treo tại chỗ Smart Mobility RGD. nhưng nếu khởi động đc vì máy cũng chạy khá chậm. thường hay bị delay.
Sau đó thì mình up lại bản V25 Manila thì cũng bị tình trạng tương tự.
Bgio mình sẽ up thử bản V25 ko Manila xem sao.
Nhờ pácQuang và các pác có kinh nghiệm giúp mình.

tks.

Cảm ơn bác Quang nhiều. đã up lên V29, V30 mà bị lỗi nhiều quá nên up lại bản này. cho tới giờ tất cả đều mượt lắm, chỉ có cái wifi là ko turn on/off được ở Comm Manager thôi.

các bác ơi cho mình xin Radio version 1.65.20.29 với mình tìm hoài mà không thấy thanks mấy bác trước :D

thanks bác nhiều mà có mấy cái down không được bác ơi bác giúp thì giúp cho chót bác cho mình xin file down trực tiếp luôn đi thanks bác lần nữa nè

Theo - Sàn gỗ Giáng Hương - Một số thông tin về sàn gỗ tự nhiên chúng tôi xin tổng hợp để quý khách hàng tham khảo Sàn gỗ tự nhiên là gì? Mỗi

tấm được làm từ một thanh gỗ đơn, thường dày 18-20mm. Sàn gỗ tự nhiên thường được trang bị loại hèm V-G. Tất cả đều có độ cứng tốt, nhưng vẫn bị hư hại nếu bị dính nước.
Loại sàn gỗ tự nhiên này có thể khôi phục lại nếu bị hư hại – số lần khôi phục phụ thuộc vào hèm khoá.

Nơi lắp đặt phù hợp? Bất cứ nơi nào với không khí tương đối ổn định, đặc biệt là ở hành lang và khu vực sinh sống, nơi bạn chỉ dùng để đi đứng trên nó.

Ưu điểm -Sàn gỗ tự nhiên có vẻ đẹp sang trọng và nhà dễ dàng lắp đặt chính xác.

Nhược điểm -Gỗ nở ra trong điều kiện ẩm ướt và co lại khi ở điều kiện khô. -Khó lắp khi đóng đinh hoặc dán, và lắp các tấm với nhau có thể gặp khó khăn vì chúng có thể biến dạng sau khi sản xuất. Sàn gỗ Giáng Hương -Giá cao nhất và là dòng sàn gỗ cao cấp nhất.
Nguồn: Sàn gỗ căm xe

Back