• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wunder Radio - Nghe radio trên iPhone

tranvietanhvn

link nè :D

http://crapscene.org/download.php?file=163WunderRadio 1.4-floydianslip.ipa

or

www.mediafire.com/download.php?mhzqzm2tgzi

Chỉnh sửa cuối:
Không biết có nghe được các đài ở VN không ?? Nhưng nếu đã là " BEST APPS " thì down ngay .
Cho thêm link MediaFire đi bạn .
thanks

Mình đã dùng rồi,cái này hay lắm đó...chỉ cần GPRS là cũng bắt tốt...có mấy đài việt nam đấy .nghe tin tức là ca nhạc suốt....

co bac nao co cai dai nao chi can cam tainghe vao al nghe duoc nhu may nokia hay sam sung ko nhi?

co bac nao co cai dai nao chi can cam tainghe vao al nghe duoc nhu may nokia hay sam sung ko nhi?

nokia và samsung đc cài sẵn bộ thu radio , cái này là nghe qua mạng mà bạn, iphone làm gì có :D

Chào các bạn!
muốn nghe các ct tin tức,ca nhạc của Vietnam bạn bật Wunder radio,sau đó vào mục browse by location rồi đợi nó loading,sau đó bạn chọn asia đưa xuống dưới cùng chọn việt nam nó sẽ hiện các đài cho bạn nghe đó...nhiều lắm bạn cứ việc nghe cả ngày !!!Tât nhiên IP các bạn phải có kêt nối WIFI hoặc GPRS hay EDGE nhé!!!!

Back