• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.30 - trình quản lý file bản đầy đủ!

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình cài lúc đầu, thành công mĩ mãn, tạch ở lần vào thứ 15... khả quan hơn bác congvoi :)) !

Chỉnh sửa cuối:
Tin buồn! Sáng nay ngủ dậy mình đã thật sự chia tay X-Plore 1.30 ở tuổi thứ 83 lần mở.... hy vọng đã chấm dứt từ đây, dù sao cũng cảm ơn 1 mem nước ngoài đã chỉ ra cách cài và gỡ lòng vòng này.:|:|:|

Posted via Mobile Devicetin buon la X-plore 1.30 da bi die.lam minh mat cong cai di cai lai ca buoi hom wa

Thôi chấp nhận 3s dùng bản 1.30 trial thôi. Hôm qua đựơc 1 ngày. Đến nay văng. Gỡ đi cài lại bản 1.22, gỡ đi cài lại 1.30 để thử xem lần cuối. Ngồi mở ra đóng vào mỏi tay chẳng nhớ mấy chục lần nữa --> Văng. Hy vọng sớm có bản ngon để dùng.

Của mình đến giờ vẫn chưa die, vì mình mỗi ngày mở có 3,4 lần à. Vậy là ko còn cách nào khác à các bác?

Hii, hôm nay thử cài nó lại báo"...not ganted" thế là thôi ko cài nữa, cũng may! Quay về dung 1.22 vẫn ok!

Của mình đến giờ vẫn chưa die, vì mình mỗi ngày mở có 3,4 lần à. Vậy là ko còn cách nào khác à các bác?

Hii, hôm nay thử cài nó lại báo"...not ganted" thế là thôi ko cài nữa, cũng may! Quay về dung 1.22 vẫn ok!

Mình là người giữ kỷ lục nhất 83 lần đã văng hết cách, cái máy cũng đã gần nát rồi vì thằng 1.30.:(:(

Mình là người giữ kỷ lục nhất 83 lần đã văng hết cách, cái máy cũng đã gần nát rồi vì thằng 1.30.:(:(

Anh đang xài một bản khác mà? Vẫn bị văng ra hả anh? Buồn nhỉ:))

Mình cũng chán cảnh xóa đi > cài lại,xóa đi > cài lại lắm rồi.Tạm thời Bye đợi bản fix lỗi vậy.

Ai chưa cài cái bản này thì tốt hơn đừng có cài. Dùng được một thời gian là văng à. Mình cũng vậy nè giờ đang dùng lại bản không full chịu khó đợi 3s. :(

Có ai biết khi cài bản 1.22 lại thì tự dưng không vào được và bị báo lỗi "vesion expired. You need to get newer version" và bây giờ xóa đi cài lại cũng không được nốt vẫn báo lỗi như vậy là sao trời. Ai biết làm ơn chỉ dùm với. Thanks.

Hix. Thành thực xin lỗi mọi người tại em không để ý em đi cài cái vietmap vào chỉnh ngày giờ lên tận 2060 nên nó không truy cập được xplore coi như bài em là spam mod xóa dùm vậy. hix

Last edited by a moderator:
Cho mình với imei 355740025384043 cảm ơn bạn nhiều
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back