• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.30 - Xem tất cả các file sys, system...

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Đây là bản Xplore 1.30 đã được Mod để xem được và truy cập vào tất cả các folder của hệ thống như sys, system... Có bản Mod này là do một số máy mới sau khi hack theo cách mới nếu muốn truy cập vào hệ thống phải dùng Modo chứ Xplore thường ko truy cập được.

Chức năng cũng chỉ như bản thường chỉ thêm cái quan trọng đã nói ở trên.

Chú ý 1 điều nữa là bản này vẫn chỉ là bản dùng thử và chỉ chỉnh sửa được trong Private còn trong sys thì bó tay nhen :)

Sao hay và sao lạ :O

1.30 trước giờ vẫn dùng thử mà bạn :-?

Vì từ trước tới giờ toàn dùng Full mà anh. Cái này không Full thì dùng bản thấp hơn nhưng Full thì cũng có sao đâu anh. Mà cái này là bản dùng thử giống như Down ở Lonely "Dog" Games phải không anh ?

Vì từ trước tới giờ toàn dùng Full mà anh. Cái này không Full thì dùng bản thấp hơn nhưng Full thì cũng có sao đâu anh. Mà cái này là bản dùng thử giống như Down ở Lonely "Dog" Games phải không anh ?

Khác nhau chứ.Bản này đã đc Mod để xem đc các file ẩn đó thôi.Còn nói bản này với bản cũ giống nhau thì nó nâng cấp lên làm gì?? Cài thử đi sẽ thấy sự khác biệt

DogGames hình như chỉ làm SM chứ đâu có làm Xplore đâu em.

Nguyên bản 1.30 hơn các bản khác ở chỗ nó dùng theme đang dùng làm theme của chính nó, nhìn rất pro, còn em thích dùng bản full thì cứ dùng bản 1.22, bản đó cũng có bản mod xem được file hệ thống.

Tùy mỗi người thôi mà :)

Tuy rất thik cái vụ xài đc theme của máy nhưng vì sự nghiệp "full" nên thui :D
Dù sao cũng thank a đã share!!

Mình cài bản này vào cứ mỗi lần vào lại phải nhập key là dùng được, nhưng khi thoát ra vào lại phải nhập key, làm nhiều đâm ra nhớ luôn key...đẹp thì có đẹp nhưng hơi vất vả, hi vọng sớm có bản fix lỗi.

Mình cài bản này vào cứ mỗi lần vào lại phải nhập key là dùng được, nhưng khi thoát ra vào lại phải nhập key, làm nhiều đâm ra nhớ luôn key...đẹp thì có đẹp nhưng hơi vất vả, hi vọng sớm có bản fix lỗi.

Cái đó ko phải là lỗi bạn à :p BẠn mua code bản quyền là ok ngay chứ gì. Mỗi lần nhập code lần sau vào check mệt lắm, mình đợi 3s cho chắc cú :D

Cái đó ko phải là lỗi bạn à :p BẠn mua code bản quyền là ok ngay chứ gì. Mỗi lần nhập code lần sau vào check mệt lắm, mình đợi 3s cho chắc cú :D

Anh cho em hỏi cẫu nữa nhé: nếu dùng bản Trial thì chỉ khác ở chỗ phải đợi 3s còn có gì bất lợi nữa ko ạ ?

Cứ sài em SecMan rồi dùng bản 1.22 để copy file hack là ngon nhất.
Đỡ phải dùng thử
=))

Anh cho em hỏi cẫu nữa nhé: nếu dùng bản Trial thì chỉ khác ở chỗ phải đợi 3s còn có gì bất lợi nữa ko ạ ?

ngoài đợi 3s lúc vào và thoát ra còn đâu ko khác gì cả nhé bạn. Mình vẫn đang dùng lúc đầu thấy khó chịu nhưng sau thành quen thôi :D

Có đọc được file word (font Unicode) như bản 1.22 không hả bác ơi. Em vào Tools ---> About ấn 800 ( giống cách làm cho bản 1.22) trên bản 1.30 nhưng ko được, đọc file word font Unicode bị lỗi( mặc dù máy em E 61i hỗ trợ font Unicode ngon rồi) . Hic hic

Có đọc được file word (font Unicode) như bản 1.22 không hả bác ơi. Em vào Tools ---> About ấn 800 ( giống cách làm cho bản 1.22) trên bản 1.30 nhưng ko được, đọc file word font Unicode bị lỗi( mặc dù máy em E 61i hỗ trợ font Unicode ngon rồi) . Hic hic

Vẫn được chứ bạn! Mình đang dùng bình thường nè!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back