• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.41 bản đầy đủ (duy nhất 1 Icon)

Status
Không mở trả lời sau này.
Phiên bản cài xong tự Full luôn. =D> (Cần Python) >> Chỉ là cần python để dẫn đường nên Up ở đây vậy:D

Gỡ hết phiên bản cũ trước khi cài

Tải về

vẫn giống như bản 1.35 xài theo python vậy, vào hơi chậm, báo welcome to.... rồi mới vào, lần trước xài bản 1.35 kiểu này vài bữa cũng k được, 1.41 cài rồi mà nghi quá

vừa test xong, cũng khá là ok, nhưng phải xài thêm vài bữa nữa mới biết là full đc thực sự hay ko

vẫn còn quảng cáo , vào lại khi đang chạy ẩn khá lâu là 2 điểm hạn chế của bản 1 icon .

Dùng file language cũ trong folde LCG Lang của bản 1.35 dc mà. Thằng Xploer và Slick dùng dc như nhau.

Chán thiệt, cho tới bản 1.41 này rồi mà vẫn còn lỗi move file trong message inbox, move xong mà file vẫn còn trơ trơ ra (dg dùng bản đk)

Nhưng mà có nhận file ko hở pác?

Có nhận file ko la sao bạn? Bạn chép nguyên thư mục LCG Lang của 1.35 vào E là xong :p

Chán thiệt, cho tới bản 1.41 này rồi mà vẫn còn lỗi move file trong message inbox, move xong mà file vẫn còn trơ trơ ra (dg dùng bản đk)

Mình đã report cho trang chủ rồi, sẽ có sửa lỗi này trong bản mới. Bản 1.41 vẫn còn nhiều lỗi lắm :D

Vẫn không ổn định bằng X-plore 1.35 crack. Bản 1.41 full này vẫn bị tình trạng lỗi, lắm lúc không vào được.

Xai dung 3 ngay Dead :( Thay 2 icon co ve an toan hon,chet thi con cuu dc chu 1 icon nay thi thoi roi. Posted via Mobile Device

các pác ơi em cũng xài bản 1.41 nhưng thấy lỗi gì hết kể cả lổi move trong tin nhắn cũng khg có,em xài được 5 ngày rồi khg die

làm sao để lấy thư mục LCG Lang của 1.35 nó nằm ở đâu vậy các pác,em chỉ thích xài tv thôi,ở bên VH khg có bản full này,monh các pác chỉ em nhé

làm sao để lấy thư mục LCG Lang của 1.35 nó nằm ở đâu vậy các pác,em chỉ thích xài tv thôi,ở bên VH khg có bản full này,monh các pác chỉ em nhé

Dùng Sisware bung file ra lấy bạn à.

Move trong inbox thường bị lỗi với những file dung lượng lớn. Bản 1.41 này vẫn bị lỗi bạn ah.

nghe thấy có bản mới mún test mà các pác phản ảnh lỗi nhìu quá. thui xài típ 1.35 2icon cho ổn định.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back