• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.41 bản đầy đủ (duy nhất 1 Icon)

Status
Không mở trả lời sau này.
Sử dụng kết hợp với JbakTaskMan sẽ không bao giờ Die. Thêm Icon vào trình đơn của JbakTaskMan mà dùng nhé

Minh cung co ket hop voi Jbaktaskman thuong de o standby cho tien khoi phai ra vao menu cho do ton time.Nhung ma khi bi dead tap 2 thi khog vao duoc nua :( Cu tuong vao lai se duoc cuu tiep...co ai ngo van dead tuc tuoi. Posted via Mobile Device

Minh cung co ket hop voi Jbaktaskman thuong de o standby cho tien khoi phai ra vao menu cho do ton time.Nhung ma khi bi dead tap 2 thi khog vao duoc nua :( Cu tuong vao lai se duoc cuu tiep...co ai ngo van dead tuc tuoi. Posted via Mobile Device
- Khuyến cáo nên xài bản 2 icon cho nó tiện vì 1 icon bảo mật LCG nó cao nên dù Full 1 icon chi nữa cũng xài đúng 30 lần thoát ra vào lại là nó đơ luôn. yes Thank you

X-Plore v1.41 S60v3 S60v5 SymbianOS9x Unsigned-16 Style Icon Mod-By Khisrow Safi@FoXPDA

Features

* View all drives / folders / files on phone in tree view*
* Integrated text and image viewer
* View file details
* Edit file attributes (hidden, read-only, etc)
* Rename and delete files
* Create or edit text files
* Create folders
* Multi-selection
* Copy or move files and folders
* Send files via Bluetooth or infrared
* Extract files from Zip, Rar, Jar archives
* Pack files to Zip archive
* View Word documents
* Hardware device info
* View processes and tasks**
* Built-in program updater
* Viewing, saving files in messaging folders
* Hex viewer and editor
* Search files
* Folder hotkeys
* Simple audio player
* Simple video player***

*
* ICON MOD STYLE LIST
* 1.Avar Style
* 2.Iphone Style
* 3.iPhoniZ v2 Style
* 4.Leopard Style
* 5.MONCC Style
* 6.NaHiD Style
* 7.Neon Style
* 8.Pizero Style
* 9.S.iNNe.R Style
* 10.Seven By NCA Style
* 11.Shilca Style
* 12.Simple Style
* 13.Sumsung Style
* 14.Touch Style
* 15.Windows Vista Style
* 16.Vista Style

Credit goes to all Orginal Modders.
Credit goes Khisrow Safi 4 re modded it.

Ps-It's just a customization for xplore you have to install this on the xplore already on your device

http://www.ziddu.com/download/8657655/1S60v3S60v5SymbianOS9xUnsigned-18StyleByVistaOPDA.rar.html

Chỉnh sửa cuối:
up mà ko up link hả đồng chí, mà có full ko vì đây là 2pic full chứ ko phải trial đâu :-??

- Của bạn đây khi download về và cài đặt đầy đủ cả 3 File thế là hưởng thức 2 icon để sử dụng đến 2049 nha bạn. Chúc bạn vui vẽ hạnh phúc bên gia đình
- Lưu ý : lúc cài đặt có 2 file sis nhớ là chọn Font vẽ hoặc Unicode để sử dụng nha.

Link download : http://www.mediafire.com/?zjzqnejmymw

Chỉnh sửa cuối:
Cho mình hỏi là bản 1.41 này so với 1.35 có gì khác biệt không, nếu không thì mình thấy dùng 1.35 vẫn ngon chán. up lên ver mới mà không có gì khác thì cứ để nguyên cho lành, như bro mathanh bên Tinh Tế có nói:"tại sao mọi người cứ thích up lên cái mới trong khi cái cũ vẫn dùng tốt?"

Cho mình hỏi là bản 1.41 này so với 1.35 có gì khác biệt không, nếu không thì mình thấy dùng 1.35 vẫn ngon chán. up lên ver mới mà không có gì khác thì cứ để nguyên cho lành, như bro mathanh bên Tinh Tế có nói:"tại sao mọi người cứ thích up lên cái mới trong khi cái cũ vẫn dùng tốt?"

Cái mới bao giờ cũng có cái hay hơn cái cũ, dù cái mới này phải qua cảm nhận mới thấy. Nếu vẫn thích bản cũ thì bạn cứ dùng thôi :) Mình thì cứ mới là up vì ko có gì mới thì nó ra làm gì :D

Sao move file trong inbox xong mà file vẫn còn là sao? Mình move đi đâu là nó đi đấy chứ sao còn đc. Bạn chọn nhầm copy hay sao ý chứ đã move rồi sao mà còn đc.

Sao move file trong inbox xong mà file vẫn còn là sao? Mình move đi đâu là nó đi đấy chứ sao còn đc. Bạn chọn nhầm copy hay sao ý chứ đã move rồi sao mà còn đc.

1 file thì ko sao nhứng nếu bạn chọn 4 file thì chỉ có file cuối cùng đi thôi, đó là lỗi mà.

move ấy chứ, copy thì nói làm gì. lỗi này thỉnh thoảng mới gặp nên có lẽ bạn chưa gặp đó thôi
1 file thì ko sao nhứng nếu bạn chọn 4 file thì chỉ có file cuối cùng đi thôi, đó là lỗi mà.
1 file cũng bị chứ không cần 4 file đâu anh. có khi hơn chục file vẫn move ngon lành. :-?? :-?? :-?? :-?? :-??

:-?
Tải về giải nén chép vào ổ E, sau đó vào Xplore chọn ngôn ngữ VI.

nhấn thanh cho a Thăng\-/a Thăng ơi có phải ngôn ngữ VI (6) là mình vào Xplore sau đó nhấn phím 0 kéo xuống dòng ngôn ngữ chọn cái thứ 6 đúng khg anh

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back