• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.43 và 1.45 đầy đủ - 2 phiên bản dùng vĩnh viễn trên 1 máy

Status
Không mở trả lời sau này.
Xuất xứ China (Hồ Cẩm Đào) đã test trên 2 ngày >> ổn:))

Hướng dẫn:
1. Gỡ mọi phiên bản X-plore trước khi cài

2. Cài X-plore1.43&1.45.sis, chọn cả hai phiên bản khi cài như hình:

3. Sau khi cài xong Copy đè file X-plorf.exe vào đường dẫn E:\Sys\bin (file này chép để nó Cr@ck ông X-plore 1.45>:))

Phiên bản 1.43 nếu chưa Full thì dùng Sorcerer nhé

Lưu ý:
Nếu chạy liên tục bản 1.45 vài chục lần nó sẽ die, đừng lo, lúc này chỉ việc Click bản Full 1.43 là nó sống lại

Khuyên các bạn nên thay phiên dùng cả 2 để nó hỗ trợ Full vĩnh viễn​
=D>

[DOWNLOAD]http://files.myopera.com/vothienpda/files/X-plore1.43%261.45_Full%20vinh%20vien.zip[/DOWNLOAD]

sửa link cho các bác dễ down đây X-plore 1.43 và 1.45 đầy đủ - 2 phiên bản dùng vĩnh viễn trên 1 máy chung 1 phần mềm

lINK TỔNG HỢP
X-plore1.43%261.45_Full vinh vien

lNIK BOX.NET
X-plore1.43%261.45_Full vinh vien

Last edited by a moderator:
mình cài bản 1.43 VH và đã làm Full theo cách của thien rồi , giờ mình cài thêm bản 1.45 vào và chép file Cr@ck của thien vào nó có Full không thien ? mình thích xài bản Việt Hóa hà

mình cài bản 1.43 VH và đã làm Full theo cách của thien rồi , giờ mình cài thêm bản 1.45 vào và chép file Cr@ck của thien vào nó có Full không thien ? mình thích xài bản Việt Hóa hà

Phải gỡ bỏ toàn bộ trước khi cài, nếu đã Full bản 1.43 thì cài xong và là như hướng dẫn sẽ Full cả 2

Còn vụ tiếng Việt bạn lấy .Dta của bản đã VH chép đè vào nhé

Muốn chép đề vào đâu thì dùng SisEditor mà xem đường dẫn em nó\-/

Dùng bản quyền làm sao dùng được một lúc 2 ver thế này:D

vothien pro dữ vậy ta! Lúc nào cũng nắm bắt thông tin nhanh ghê nha! lên VIP có khác! Hy vọng cậu sớm trở thành Moderator!!!!

Lần nữa cảm ơn bác vothien,nhờ bác giúp luôn cho mình bàn VH thì hay vô cùng

Đây là Data Việt hóa. Dễ thế mà cũng yêu cầu:D
Down về sau đó dùng X-plore copy đè tệp Data.dta vào đường dẫn sau:

C:\private\a0000bcd\Explorer

E:\private\a0000bcd\Explorer

Tải về

Bản việt hóa ở trên đây

Không cần Việt hóa và đóng gói kiểu của anhchanbonmat được đâu!!! Cài bản VH của anh là bản 1.45 không bao giờ chạy.

Chỉ chạy được khi cài bản gốc tiếng Trung thôi!!!

Nếu muốn anh chỉ cần thêm File Data.dta tiếng Việt vào gói Zip và thêm vài câu vào hướng dẫn nhé.

Last edited by a moderator:
Không cần Việt hóa và đóng gói kiểu của anhchanbonmat được đâu!!! Cài bản VH của anh là bản 1.45 không bao giờ chạy.

Chỉ chạy được khi cài bản gốc tiếng Trung thôi!!!

Nếu muốn anh chỉ cần thêm File Data.dta tiếng Việt vào gói Zip và thêm vài câu vào hướng dẫn nhé.

ok để mình xóa

mình có viết được dấu - đâu,thế này ngồi nhìn a/e làm thui. Thử hết các nút rồi mà vẫn ko có.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back