• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.43 và 1.45 đầy đủ - 2 phiên bản dùng vĩnh viễn trên 1 máy

Status
Không mở trả lời sau này.
rất cảm ơn vothien , mình cài xong rồi vào bản 1.43 thì Full có tiếng Việt luôn ., nhưng vào bản 1.45 thì nó báo thế này :" bad texts (0x3) 3" không hiểu sao nữa

rất cảm ơn vothien , mình cài xong rồi vào bản 1.43 thì Full có tiếng Việt luôn ., nhưng vào bản 1.45 thì nó báo thế này :" bad texts (0x3) 3" không hiểu sao nữa

3. Sau khi cài xong Copy đè file X-plorf.exe vào đường dẫn E:\Sys\bin (file này chép để nó Cr@ck ông X-plore 1.45>:))
Bạn phải cài bản gốc China nhé. Khi cài đặt phải như hình

Chỉnh sửa cuối:
Mình đang dùng bản quyền, vậy dùng 2 bản thì có lợi gì hơn nhỉ?:-?

Chủ yếu để so sánh tính năng giữa 2 bản cùng chạy trên 1 máy thôi bạn, dùng bản quyền thì chỉ sử dụng duy nhất 1 bản

mình phát hiện ra rồi thien ơi , file Data.dta TV của bác chỉ thích hợp với bản 1.43 thôi . chỉ chép vào C...là bản 1.43. nếu chép vào E ...là bản 1.45 bị lỗi ngay. vậy cũng hay có 2 bản vừa TV vừa TA quá đã

mình phát hiện ra rồi thien ơi , file Data.dta TV của bác chỉ thích hợp với bản 1.43 thôi . chỉ chép vào C...là bản 1.43. nếu chép vào E ...là bản 1.45 bị lỗi ngay

Data 1.43 và 1.45 không có gì khác biệt, do bạn cài sai phiên bản đấy. Bắt buộc cài bản tiếng Trung nha bạn

Data 1.43 và 1.45 không có gì khác biệt, do bạn cài sai phiên bản đấy. Bắt buộc cài bản tiếng Trung nha bạn

không đâu thien, mình cài như trên không sai tý nào , nếu sai sao 2 bản đều dùng tốt và Full cả 2 mà bạn.
thôi tốt rồi lần nữa cảm ơn thien, mình thích dùng kiểu này mà

mình thấy có khác gì bản 2 icon crack patch imei đâu. như nhau cả. quan trọng là 1 icon và đăng ký bởi imei của mình bác à

ek như thế thì lên mạng kiếm 1 bản 1.45 cr@k vào mà cài chả khác j đỡ mất công :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back