• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.43 và 1.45 song song (Việt hóa)

Status
Không mở trả lời sau này.
X-plore 1.45 để ẩn xong tự nó vẫn xem được mà Thiện :D ,

còn ngoài nó ra thì xem = niềm tin =))

Chúc vui !

Chính xác , bản cập nhật này rất good đó:
Chức năng nhận dạng File Zip nâng lên đáng kể, ngày xưa các File .dta X-plre chỉ nhận dạng em nó khi đổi thành .Zip thôi, ngày nay click vô là đọc được ngay ! Hy vọng 7z cũng nằm trong tầm kiểm soát của XPlore trong tương lai !

Xài bản quyền quả là thích, chỉ có 48000đ dùng mãi mãi , khi đó các topic của Vothien liệu còn hot nữa không ! PV ủng hộ bản quyền, bài trừ Cr@!

Chắc bạn chưa nhấn thanks nên máy bạn hôk dùng được ;;) \-/ :D :))

Chúc vui !
:-?
...
Nói thật với bạn nhé!
Từ ngày có mặt trên 4rum mình rất ghét chữ thanks!
Có lẽ ai cũng khoái nhưng duy nhất mình là không!

Chính xác , bản cập nhật này rất good đó:
Chức năng nhận dạng File Zip nâng lên đáng kể, ngày xưa các File .dta X-plre chỉ nhận dạng em nó khi đổi thành .Zip thôi, ngày nay click vô là đọc được ngay ! Hy vọng 7z cũng nằm trong tầm kiểm soát của XPlore trong tương lai !

Xài bản quyền quả là thích, chỉ có 48000đ dùng mãi mãi , khi đó các topic của Vothien liệu còn hot nữa không ! PV ủng hộ bản quyền, bài trừ Cr@!

Dạ em quen dùng Free rồi, trong máy của bác Thangnd31082 có dám chắc là đã mua bản quyền hết chưa?:D hay chỉ có vài ứng dụng là có bản quyền thôi.:D

Mua bản quyền của tụi LCG xong nó khinh rẻ người Việt như Mọi:D

Dạ em quen dùng Free rồi, trong máy của bác Thangnd31082 có dám chắc là đã mua bản quyền hết chưa?:D hay chỉ có vài ứng dụng là có bản quyền thôi.:D

quá đúng cái tụi nước ngoài thì hơn người việt mình cái gì chứ.chỉ hơn được cái ngu thui;;)

Ở bản 1.45 này ko biết anh em đã tets thử chức năng menu>chọn 1 file >tập tin >xem chi tiết .nó sẽ hiện ra thông tin về ngày tháng giờ phút mà mình đã chép sửa file đó vô DT ( trươc giờ thì nó toàn báo sai chép vô lúc 8h sáng nhiều khi nó lại báo là 2 h chiều nhưng ở bản 1.45 này đã báo tương đối là chính xác rồi )

Chỉnh sửa cuối:

Tát cả các PM của LCG trừ game maumau đều đã được trang bị bản quyền ! X-Plore là mình mua , còn lại Profimail và Photbook được tặng !=))
NÓi LCG khinh ngừoi Việt mình như mọi là không đúng , ta chỉ nghe thông tin một chiều từ một topic bé tý tẹo của Jimy_qi lập nên , từ một mem có chức vụ bé hạt tiêu trong đội ngũ quản lý của LCG thôi ! Nếu định làm cái gìd đó thì phải làm cho hoành tráng như NTD yêu cầu add ngôn ngữ TV vào Siêu dịch ấy ! ANh em khong nên vì thế mà kì thị , còn tất nhiên mua bản quyền là hết nghịch, mình cũng khoái nghịch hơn !

Mua hay không quyền tự do cá nhân thôi
Tất nhiên ai chả muốn dùng bản quyền hả bác..Nhưng e vẫn đang khoái nghịch ngợm mấy thứ này.nếu k có hack e chả mở mang được gì,suốt ngày đưa tiền lấy phần mềm va dùng ..hết thế chán lắm

Tát cả các PM của LCG trừ game maumau đều đã được trang bị bản quyền ! X-Plore là mình mua , còn lại Profimail và Photbook được tặng !=))
NÓi LCG khinh ngừoi Việt mình như mọi là không đúng , ta chỉ nghe thông tin một chiều từ một topic bé tý tẹo của Jimy_qi lập nên , từ một mem có chức vụ bé hạt tiêu trong đội ngũ quản lý của LCG thôi ! Nếu định làm cái gìd đó thì phải làm cho hoành tráng như NTD yêu cầu add ngôn ngữ TV vào Siêu dịch ấy ! ANh em khong nên vì thế mà kì thị , còn tất nhiên mua bản quyền là hết nghịch, mình cũng khoái nghịch hơn !

Vậy nhờ bác Thangnd31082 hay NTD vận động tụi LCG Add ngôn ngữ Việt vào cho dân đen em nhờ.:D

Quá nan giải đúng không!!!=))

Vậy nhờ bác Thangnd31082 hay NTD vận động tụi LCG Add ngôn ngữ Việt vào cho dân đen em nhờ.:D

Quá nan giải đúng không!!!=))

Cho thêm vào để làm chi --> chiencoi và mọi người hết cái để vọc à !:-?
Có nên "cướp" manh áo của VIP chiencoi không đây!;;)

Mà thôi nói vậy thôi ! Chứ mình dùng X-plore chưa khi nào dùng TV cả ! Chấm dứt bàn bạc về vấn đề này nhé để khỏi làm loãng topic.
Thiện làm cho 2 thằng này chạy song song không xung đột là quá good đấy !

Nên dùng ít pm anh thiện thui mí pác,coi chừng mai mốt thành máy của anh thiện thì toi đấy hehe >:)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back