• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.43_Python_1 ikon_VH_SymPViet ! Bản đầy đủ

vậy bạn vừa xóa vừa cài :D

xóa 1 ứng dụng chạy trên python trên máy bạn , rồi cài xplore vào , không được lại xóa tiếp rồi lại cài xplore vào , xóa cài , cài xóa , khi nào được thì thôi !

không thì bạn cài bản =>2 icon ! vào .

chúc vui !

bản 2 icon mình xài 1 thời gian rồi khg xài được nửa nên mình mới đổi bản 1 icon nè,nhưng khg được

bản 2 icon mình xài 1 thời gian rồi khg xài được nửa nên mình mới đổi bản 1 icon nè,nhưng khg được

vậy hả , bản 2 ikon dùng ngon nhất đó bạn à , mình dùng được mấy hum rùi mà vẫn chưa bị sao hết nè !

máy bạn có những pm nào chạy trên python vậy !

nếu bạn có cái miscamle thì xóa tạm nó đi rùi cài lại sau nhé !

chúc vui !

vậy hả , bản 2 ikon dùng ngon nhất đó bạn à , mình dùng được mấy hum rùi mà vẫn chưa bị sao hết nè !

máy bạn có những pm nào chạy trên python vậy !

nếu bạn có cái miscamle thì xóa tạm nó đi rùi cài lại sau nhé !

chúc vui !

Chiến cho khanh xin cái miscamle đi

Hix,nản thật lại lổi cập nhật là sao???tưởng ngon ăn,thế mà,ai bị như mình rồi khắc phục được kg?đừng bảo 4 ngón nha

Hix,nản thật lại lổi cập nhật là sao???tưởng ngon ăn,thế mà,ai bị như mình rồi khắc phục được kg?đừng bảo 4 ngón nha....;(

Hix,nản thật lại lổi cập nhật là sao???tưởng ngon ăn,thế mà,ai bị như mình rồi khắc phục được kg?đừng bảo 4 ngón nha....;(
nếu bạn có cài x-plore rồi thì nên gở bỏ rồi mới cài bản này chứ ko cài đè lên nha bạn.Khuyên bạn nên xài py uninstall để gở bỏ sạch sẽ

B vào system xóa nhưng file có đuôi txt xem sao

Hix,nản thật lại lổi cập nhật là sao???tưởng ngon ăn,thế mà,ai bị như mình rồi khắc phục được kg?đừng bảo 4 ngón nha

vào E & C / system xóa file .txt xem có cài được không bạn nhé !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
hình như thằng này dùng icon giao diện của 1.42 ko được.? có ai bị như vậy ko? mình thay giao diện mặc định bằng vista thì báo error.

với pm đã mua bản quyền thì mình muốn có tiếng việt thì mình bung file sis lấy fìle nào chép đè lên để có TV vậy anh em ..file data.dta hã anh em .THANKS add

với pm đã mua bản quyền thì mình muốn có tiếng việt thì mình bung file sis lấy fìle nào chép đè lên để có TV vậy anh em ..file data.dta hã anh em .THANKS add

Bạn tải X-plo bản tếng việt về, bung nó ra, lây file LCG Lang chép vào ổ cài pm X-plo trên phone của bạn. Để xuất hiện tiếng việt bạn vào Công cụ>cài đặt>ngôn ngữ>vietnamese, trở ra vào lại Công cụ>thông tin>bấm 800. OK

phần mềm này sài cũng được,tuy nhiên khi vô chương trình thì hơi giật giật 1,2s rồi mới trở lại bình thường.nhưng vẫn sử dụng tốt.thanks!

hình như thằng này dùng icon giao diện của 1.42 ko được.? có ai bị như vậy ko? mình thay giao diện mặc định bằng vista thì báo error.

muốn dùng thì phải mod lại bạn nhé . bạn xem ảnh chụp cái Icon vista được mod lại xem thế nào ?

download

Back