• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.45_Bản đầy đủ _Python_1 ikon_VH_By_SymPViet @

Chienkon88

X-plore 1.45_Bản đầy đủ _Python_1 ikon \-/=D>:D !

Trình quản lý file có 1 hôk 2 ! :))=)):D

Link Download :

X-plore 1.45_Python_1 ikon :D

Link : 4 Shared

Anh em qua đây và cài bản x-mod 3.0 của võthiện để thay ikon nhé cài vô sờ tư luôn :

X-mod v3.0_Của Võ Thiện ở đây nè anh em ui​

Anh em ta cùng thịt nó nha ! :D =D> \-/

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Chúc vui !
:D

Chỉnh sửa cuối:
vừa ra bản mới đã thấy bản cờ rờ khắp nơi . quả này LCG chắc ế ẩm rùi .

B ơi mình ol bằng đtdđ ko down đc, bạn up cho mình down bằng ucweb đc ko. Thanks

mình bị lỗi cập nhật, vậy có fai~ vào e/ system đe~ xóa txt đi ko vậy ,ai chỉ mình nha.thank!

SAO MA MÌNH CÀI VÀO MÁY CỨ BÁO LỖI CẬP NHẬT LÀ SAO ANH EM NÀO BIẾT XIN GIÚP ĐỠ.

sao mình giải nén trực tiếp để cài đặt k đc vâỵ. Phải giaỉ nén ra ngoài rùi mơí cài đc. Có ai bị giống mình k?

sao mình giải nén trực tiếp để cài đặt k đc vâỵ. Phải giaỉ nén ra ngoài rùi mơí cài đc. Có ai bị giống mình k?

Bạn nói rõ ra được không , bạn nói thế mình không hiểu :-??

Chúc vui !

B ơi mình ol bằng đtdđ ko down đc, bạn up cho mình down bằng ucweb đc ko. Thanks

Link MF và 4Shared rồi mà bạn vẫn ko down được sao :O

Bản này có bị "ướt" không bác?

Không bạn à :

Cài bản này mà dùng đi các bạn, khỏi tranh cãi chi cho mệt. KJR dùng hôm giờ ok.
Link: http://www.pdaviet.net/showthread.p..._By_SymPViet&p=1208847&viewfull=1#post1208847

Chỉnh sửa cuối:
Sư cố : Mình dùng E72 cài vào rồi , và xóa file text.txt rồi . Nhưng vào biểu tượng X-ploxe nó ko chạy . Nói vậy bạn hình dung đc ko nhỉ?!

Back