• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.45_Bản đầy đủ _Python_1 ikon_VH_By_SymPViet @

gỡ sạch bản cũ ra rồi cài tạm bản trial trên trang chủ vào xem sao?(vì bác kêu cần gấp nên mình nghĩ dùng bản trial cho "sạch")dùng xong xóa đi tìm bản khác cài lại xem thế nào?

các bạn cận thận. x-plore 1.45 ko chạy được với x-mod3 nhé. hjx chán ghê. ko hiểu sao chỉ hộ trợ bản 1.35 đến 1.43 thôi.

các bạn cận thận. x-plore 1.45 ko chạy được với x-mod3 nhé. hjx chán ghê. ko hiểu sao chỉ hộ trợ bản 1.35 đến 1.43 thôi.

Mình đang dùng cả 2 đây nè , chạy ngon lành luôn bạn nhé :D

Sư cố : Mình dùng E72 cài vào rồi , và xóa file text.txt rồi . Nhưng vào biểu tượng X-ploxe nó ko chạy . Nói vậy bạn hình dung đc ko nhỉ?!

Bạn cài thêm cái này vào nữa xem nó có dám không chạy không :

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-Việt-Nam-Cài- trên-ổ-E-(Chạy-mọi-ứng-dụng-Py)

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:
hix mình tìm trong ổ c va e ko thấy mục system đâu cả.ở ổ c có nhưng ko có file .txt,ổ e thì không thấy mục system,bây giờ cài bản nào cũng bị lỗi cập nhật phải lám sao giờ mình dùng ê63

hix mình tìm trong ổ c va e ko thấy mục system đâu cả.ở ổ c có nhưng ko có file .txt,ổ e thì không thấy mục system,bây giờ cài bản nào cũng bị lỗi cập nhật phải lám sao giờ mình dùng ê63

Bạn chưa cài Xplore hay trình quản lý file nào thì làm sao mà thấy được mục system, nó là thư mục hệ thống nên mặc định ẩn mà, mình nghĩ cách tốt nhất là bạn format máy rồi cài là ok thôi.

nhưng cài nhiều pmem rồi giờ fomat thì cài mệt nghỉ luôn.mà mih cài thử rồi mới tìm thư mục system vẫn không thấy.có cách nào fomat ma vản còn không phải hack lại ko bác,và cho e hỏi luon.máy e hack bằng helo khi hack xog co thể xóa cai icon helo di không

nhưng cài nhiều pmem rồi giờ fomat thì cài mệt nghỉ luôn.mà mih cài thử rồi mới tìm thư mục system vẫn không thấy.có cách nào fomat ma vản còn không phải hack lại ko bác,và cho e hỏi luon.máy e hack bằng helo khi hack xog co thể xóa cai icon helo di không
Bạn qua ĐÂY tham khảo

mình thấy hầu hết các bản Xplore đều dùng được một số lần thị bị out. không biết bản này thế nào hả bạn?

mình thấy hầu hết các bản Xplore đều dùng được một số lần thị bị out. không biết bản này thế nào hả bạn?

Bản này dùng OK :D Chạy trên nền Python thì hok bị out, chỉ có điều là vào hơi chậm :D

Bản này dùng OK :D Chạy trên nền Python thì hok bị out, chỉ có điều là vào hơi chậm :D

Thật kô vậy?
Bạn thử lick vào file zip, rar trực tiếp, giải nén xem nó co out kô?
Mình cũng dùng Python, giải nén trực tiếp là out luôn ra ngoài!☺

Thật kô vậy?

Mình hok dùng mà máy của thằng bạn dùng, nghe nó bảo dùng ngon lành, hok bị đứt bóng giữa chừng như các bản CR 1 Icon hok chạy trên nền Python.

Thật kô vậy?

Mình đang xài bản này thấy giải nén ZIP, RAR bình thường mà, có bị out ra bao giờ đâu.

Mình đang xài bản này thấy giải nén ZIP, RAR bình thường mà, có bị out ra bao giờ đâu.

Thì mì cũng giải nén bình thường đấy chứ!
Chỉ khi click trực tiếp thì out liền, chắc máy mình kô hỗ trợ!

Thì mì cũng giải nén bình thường đấy chứ!
Chỉ khi click trực tiếp thì out liền, chắc máy mình kô hỗ trợ!
b chọn open by system nhé!
Tại ver này bị lỗi tí thôi.

ban oi! co ban 1.45 viet hoa ma khong can dung python khong ban? Sr dang onl bang mobile khong go tieng viet duoc.

sao bản này vào được 1 lúc rồi mình out ra, được vài lần nó không xài được nữa. hjc. mình xào N73

sao bản này vào được 1 lúc rồi mình out ra, được vài lần nó không xài được nữa. hjc. mình xào N73

đúng rồi đó, mình cũng thấy bản này dùng được vài lần là bị out rồi. không biết có bản nào chạy ổn định không nhi? kiểu như 1.22 ấy.
bạn nào biết phiên bản nào cr ổn định không? miễn sao phiên bản đó có thể hiện ảnh nhỏ khi ta vào images là được.

đúng rồi đó, mình cũng thấy bản này dùng được vài lần là bị out rồi. không biết có bản nào chạy ổn định không nhi? kiểu như 1.22 ấy.
bạn nào biết phiên bản nào cr ổn định không? miễn sao phiên bản đó có thể hiện ảnh nhỏ khi ta vào images là được.

Vậy thì xin chia buồn với mọi người mình dùng thì không bị out bao giờ cả , chắc do CR nên hên xui với từng máy , hay anh em cài bản CR 2 ikon vào xem sao nha :

http://www.pdaviet.net/showthread.p...bản-đây-đủ-2-ikon-VH_By_SymPViet-!&highlight=

Bản này mình dùng từ hôm nó có đến bây giờ chưa bị sao hết nè :D

Good Luck !

Máy của 2 bạn chắc làm sao chứ mình xài E63 cài bản này dùng vô tư có bị out bao giờ đâu. 1 lần nữa thanks ông em Chiến nhiều nhé.:D.

Back