• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.50 đã bẻ khóa by mathanh 1 icon

Status
Không mở trả lời sau này.
Cách của bạn cũng hay lắm,tưởng là dùng được mãi mãi,nhưng mình dùng được một buổi chiều là lăn quay ra chết mất rùi.Lại đành ngậm ngùi đếm 321 vậy...Cám ơn mỏ nhọn nhiều nha :D

làm sao mà dùng được mãi mãi . hiện tại chỉ có bản bẻ khóa 2icon là chạy ổn định thôi . nếu thích xài 1icon thì chờ bản chạy trên nền python mới ko chít .

Vào ra khoảng 10 lần chắc tèo chứ, tốt nhất nếu không có key sịn thì chịu khó đếm 1,2,3

Đúng vậy. Không lẽ lonelycatgame lại đi thụt lùi.

Vào ra khoảng 10 lần chắc tèo chứ, tốt nhất nếu không có key sịn thì chịu khó đếm 1,2,3

Làm gì phải khổ vậy, đúng là dùng bản 1.45 hay nhất và cr bằng sorcerer thì full cứ như là mua k3y vậy. Dùng good mấy tháng rồi,chẳng bao giờ 'tèo' nhá:D

Minh cai ban nay co ton bin hon binh thuong ko, hay la cap nhat su dung moi ton bin, ma sao e cai zo no doi pass. e ko biet pass la so may ca, mong cac anh chi giao

máy em chưa hack dùng cái này được khong các bác , ah em đang dùng bản trial 1.52 giờ dùng thì có được nữa không vậy

xài được vài ngày thì vào văng ra luôn, gở bỏ cài lại cũng vậy... chán vãi :(

Bạn xài bản mới nhất 1.52 cr@ck 2 icon thì đc mãi mãi luôn. Chịu khó tìm trong box là đc. Mình ol bằng đt k up file cho bạn đc.

Dùng 1 icon này vào ra khoảng 10 lần chắc đi viện luôn nhỉ, tốt nhất có lẽ dùng bản full 2 icon chắc ăn hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back