• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.50- Quản lý file tuyệt vời

bản 1.50 này mở xem hình ảnh cũng khác hơn 1tí so với 1.45 đó mấy bác,nhấn phím 2,3 để mở hìh lui về hoặc tiếp theo nhìn có vẻ pro hơn so với bản cũ.

bản 1.50 này mở xem hình ảnh cũng khác hơn 1tí so với 1.45 đó mấy bác,nhấn phím 2,3 để mở hìh lui về hoặc tiếp theo nhìn có vẻ pro hơn so với bản cũ.

Cái lùi hình với tiến hình khi xem ảnh này đã có khá lâu : X-Plore 1.22 đã có rồi bạn ạ :D

1.50 không khả thi đâu bạn . cứ xài bản 2icon tạm cái đã .

Cái lùi hình với tiến hình khi xem ảnh này đã có khá lâu : X-Plore 1.22 đã có rồi bạn ạ :D

Hi,bạn hiểu nhầm ý mình rùi,ý mình ko phải là nó bổ xung thêm tính năng lui hình và tiến tới khi duyệt hình mà cách nó mở hình khi bấm lui hoặc tới 1hình ảnh khác.cách mở hình này khi xem có cảm giác như đang sử dụng 1pm duyệt ảnh hơn so với bản 1.45 về trước.ý mìh là vậy bạn ạ.Bạn thử mở hình bằng 1.45 và 1.50 đi sẽ thấy khác đó;;)

Chỉnh sửa cuối:
Hi,bạn hiểu nhầm ý mình rùi,ý mình ko phải là nó bổ xung thêm tính năng lui hình và tiến tới khi duyệt hình mà cách nó mở hình khi bấm lui hoặc tới 1hình ảnh khác.cách mở hình này khi xem có cảm giác như đang sử dụng 1pm duyệt ảnh hơn so với bản 1.45 về trước.ý mìh là vậy bạn ạ.Bạn thử mở hình bằng 1.45 và 1.50 đi sẽ thấy khác đó;;)
khi open hình sẽ loading... ra từ từ theo mũi tên :p

nhập vào rồi bán xplore 200k/key :))
Wá ok :p

Chuẩn quá luôn,nhưng bản này cũng vẫn chưa có chức năng restart lại máy,chắc là LCG muốn bỏ luôn rồi quá.

Chỉnh sửa cuối:
Back