• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore V: 1.45 Trial & các bản đầy đủ!! [Cập nhật]

V3 thịnh quá....ra là có vh liền....bạn nào pro thì bụp cho v5 hưởng ké ih....1 cái nữa là sẽ có thuốc cho em nó chứ update mà ko có thuốc thì vằng khách......hihihi..

Mấy cái PM này của LCG hay các PM mới bây giờ đều tuơng thích tốt cho cả V3 và V5 mà bác? Qua V3 vác về dùng cho V5 bình thường mà :D Mình cũng làm vậy hoài :D

Hãng con mèo mà vô diễn đàn pda chắc phát kiếp mấy cần câu cơm bị mấy bác pro nhà mình bẻ hết.hehe,nhịn đói.quả này phải lập thêm topic ủng hộ chống đói cho con meo thoi bác vothien ơí:)) :D

Uhm mình thấy cái cái bản 1 icon dc hơn chứ 2 icon thì phức tạp hơn nhìn rối lắm ^^!

Uhm mình thấy cái cái bản 1 icon dc hơn chứ 2 icon thì phức tạp hơn nhìn rối lắm ^^!
nhầm rùi bạn ah , bản 2 icon ổn định hơn khi ko vào đc cái full thì vào cái trail tiện hơn 1 icon nhìu

Sao cái bản 1.45 này bị lỗi này có ai giống mình không.Đó là khi giải nén File rar hoặc zip để cài vô máy thì ấn phím OK là bị văng ngay.Chỉ vào Option chọn Open by system mới được. (Mình xài bản CR của GAMA)

Sao cái bản 1.45 này bị lỗi này có ai giống mình không.Đó là khi giải nén File rar hoặc zip để cài vô máy thì ấn phím OK là bị văng ngay.Chỉ vào Option chọn Open by system mới được. (Mình xài bản CR của GAMA)

Giải nén file = xplore hay bị lỗi lém bạn à , dùng PC là ổn nhất đó :p

Chúc vui !

Giải nén file = xplore hay bị lỗi lém bạn à , dùng PC là ổn nhất đó :p

Chúc vui !
Bản v1.43 đâu có bị lỗi như vậy đâu bạn.Trước đây thì mình chép file dạng rar hoặc zip vô thẻ rồi muốn cài cái gì cứ chọn File đó ấn Ok là xong , nhưng với phiên bản này ấn ok là văng ra liền chỉ có thể chọn Option/Open by System mới được.(vậy là nó vẫn giải nén bình thường nhưng chỉ chọn đung Option/Open by System mới được trong khi đó các phiên bản trước vẫn dùng được). Không biết có ai giống mình không?

Bản v1.43 đâu có bị lỗi như vậy đâu bạn.Trước đây thì mình chép file dạng rar hoặc zip vô thẻ rồi muốn cài cái gì cứ chọn File đó ấn Ok là xong , nhưng với phiên bản này ấn ok là văng ra liền chỉ có thể chọn Option/Open by System mới được.(vậy là nó vẫn giải nén bình thường nhưng chỉ chọn đung Option/Open by System mới được trong khi đó các phiên bản trước vẫn dùng được). Không biết có ai giống mình không?

chính xác là bản 1.45 là như vậy phải open by system nếu kô sẽ bị văng ra những bản khác không bị

Đúng rồi, 1.45 này phải giải nén rồi mới cài đc, nhấn vào khi đang trong zip or rar là out ngay!

23 skins for X-plore 1.45

Các bạn dow về, thích skin nào thì đổi tên skin đó thành Data.dta rồi copy vào !\private\a0000bcd\Explorer.

(file images đính kèm cho các bạn dễ chọn lựa skin;;))

Bạn xem lại hộ mình nhé,sao mình cài X-plore 1.43 vào ổ C rồi ,mình cũng đổi tên chép file như bạn như bạn hướng dẫn rồi mà khi bật X-plore lên thì nó không chạy được.

Bạn xem lại hộ mình nhé,sao mình cài X-plore 1.43 vào ổ C rồi ,mình cũng đổi tên chép file như bạn như bạn hướng dẫn rồi mà khi bật X-plore lên thì nó không chạy được.

dùng pm x-mod để thay icon đi bạn

mình chỉ test trên 1.45, còn 1.43 mình chưa test nhé.

Back