• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.43 bản đây đủ 2 icon VH_By_SymPViet !

Cuối cùng mình cũng tìm được bản nhét vừa cái Data.dta (VI) của vothien12345 :D 1 icon kết hợp với Jbak để hồi phục.

Dùng bản v1.42 đi mấy cụ à. Ham hố bản 1.43 làm gì. Rách việc. Có khác gì đâu mà phải cài cho cực thân

có j mới đâu mà phải cài đi cài lại cho khổ. dùng bản 1.42 của MTOi 2icon là ngon rồi. file data với icon vista là No1!!!!!!!!:)):))
Các mod tây cũng cr cho ace dùng cho mãn nguyện bản mới nhưng nếu thấy ko cần thiết thì mình khuyên các bạn ko nên cài làm j.;;)

Loại bỏ được Jarboom thấy cũng khoẻ :D Ver này fix lỗi hog cố định khi đóng gói xong tệp loạn xà ngầu khi cài đặt sẽ báo ứng dụng sai mà từ trc đến giờ LCG đâu thèm ngó ngàng gì tới.

Cuối cùng mình cũng tìm được bản nhét vừa cái Data.dta (VI) của vothien12345 :D 1 icon kết hợp với Jbak để hồi phục.

lỗi bad text khi nhét dta từ bản cũ là do bản mới trong phần ngôn ngữ thêm 1 dòng :D
mình đóng file này có mấy cái skin đẹp đây,sau khi cài XPlore cài tiếp file này vào
http://www.mediafire.com/?y4yyxmozynj

Thích đổi Icon cho X-plore thì dùng cái này cho nhanh http://www.pdaviet.net/showthread.p...Cho-các-bạn-thích-Update-bản-EN-Việt-[Python]

Giaodiện 4rum mới xài cho mobile, nhìn lạ quá, dùng chưa nuột lắm, đc kái thank ngay trên mobile.

Bác cho em hỏi câu ngu kái... Em thấy dùng bản 2 icon rất tiện. Nhưng em down bản này về, thấy có mỗi 1 bản icon, đã cr rùi, còn bản để hồi cho nó sống lại đâu nhỉ ? Bác có thể cho em xin kái nick down ko ?

Giaodiện 4rum mới xài cho mobile, nhìn lạ quá, dùng chưa nuột lắm, đc kái thank ngay trên mobile.

Bác cho em hỏi câu ngu kái... Em thấy dùng bản 2 icon rất tiện. Nhưng em down bản này về, thấy có mỗi 1 bản icon, đã cr rùi, còn bản để hồi cho nó sống lại đâu nhỉ ? Bác có thể cho em xin kái nick down ko ?

Cài xong sẽ thấy 2 Icon

ak rồi, em đã khắc phục đc lỗi vào icon đó rồi, phải open4all lên anh ak. Ko hiểu sao, phải làm nt nữa. Thank all !

Back