• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.43.Multilingual. Mod Icon & skin * Cập Nhật*(8/4/2010)

You nào test xong muốn dùng lại ver 1.22 thì cài ver 1.05 xong, mở và thoát ra, sau đó cài 1.22 lại. Cái này cũ nhưng rất cần nói lại.
Post and Up= UC 7.2 -> good

Chỉnh sửa cuối:
changkhodt nói:
bản này có phai đợi 123 không mấy pro

Vẫn phải chờ 1,2,3...3,2,1 nhé bạn.
(Bạn nên đọc các thảo luận của mọi nguời rổi hãy nêu câu hỏi nhé)

You nào test xong muốn dùng lại ver 1.22 thì cài ver 1.05 xong, mở và thoát ra, sau đó cài 1.22 lại. Cái này cũ nhưng rất cần nói lại.
Post and Up= UC 7.2 -> good

Các anh ơi cho em hỏi bản 1.22 có bản mod không,nếu có thì các anh có thể up cho em được không,em xin chân thành cảm ơn.

Các anh ơi cho em hỏi bản 1.22 có bản mod không,nếu có thì các anh có thể up cho em được không,em xin chân thành cảm ơn.
Ver mình post là ver Craked đó, dùng thoải mái, còn mod skin thì ko có.

Hjx, em nạp thẻ 50k, có key nhưng giống như key chùa vậy. Vẫn bẳt kiểm tra-> kq là không được. Đã move bản cũ, cài bản mới down từ lonelycatgames. Com! Có cách nào khắc phục chỉ em với.

Bạn nên đề cập vấn đề này với người bán KK nhé !!
KK mua sẽ khác KK chùa, bạn check xac thực qua GPRS nhé :)

Back