• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plorer v1.31 Việt hóa & Mod Icon bởi dangduc_SymPViet (17/5/2009) Chưa full

dangduc

Đây là phiên bản update mới nhất của Lonelycatgames X-plorer v1.31 ( update ngày 17/5/2009 ) là bản fix sửa lỗi một số lỗi và thêm lại chức năng restart device ( Khởi động lại máy ) mà bản 1.31 ngày 30 tháng 4 đã bỏ đi. Mình mod thêm icon iphone vào, sửa biểu tượng trong phần About ( Thông tin ) và việt hóa cho nó, giúp các bạn sử dụng với giao diện đẹp và có tiếng việt nhằm khai thác một cách hiệu quả hơn chương trình.

Lưu ý : Bản này chỉ dùng cho những máy có License bản quyền hoặc những người muốn dùng thử phiên bản mới ! Bản này chưa full, khi nào có crack full mình sẽ pack lại và update trong mục này ^^ ! Hi vọng sẽ giúp ích được cho các bạn, nhất là các bạn đã mua bản quyền ^^! Và nhớ là cài vào thẻ nhớ ( ổ E nhé )

Link download :

Pass unrar :

Chỉnh sửa cuối:
E update từ 1.22 lên từ hôm qua, của e có bản quyền rùi, có cài dc ko anh Đức ? Nếu dc thj cho e xjn link với anh, vj e ko tách dc link kèm trong bài viết của a bằng Ucweb. Thank anh !

Từ trang web rồi đến nhóm rồi cuối cùng đến tên người làm đúng ko bạn ^^ ! Từ phần mềm sau mình sẽ sửa ^^

Từ trang web rồi đến nhóm rồi cuối cùng đến tên người làm đúng ko bạn ^^ ! Từ phần mềm sau mình sẽ sửa ^^
Tớ muốn dùng bản này việt hóa nhưng là Icon khác.Tớ đã có file icon đó dạng Sis.Cài đè file icon của tớ lên có đc ko hả bạn?

bạn send bộ icon của bạn đây ! Mình pack lại icon mới cho ^^

Tớ muốn dùng bản này việt hóa nhưng là Icon khác.Tớ đã có file icon đó dạng Sis.Cài đè file icon của tớ lên có đc ko hả bạn?
Posted via Mobile Device
phai icon này ko a ?ISO-8859-1''mod_144 X 1.31.sis.

Trời anh test cẩn thận rùi mà em ! Cài vào là có tiếng việt liền mà ^^

Bạn q630666 đợi mình pack tý nhé

Đây là bản mod iCon mới của bạn dangduc

Bạn nào thích dow về dùng nhé.Thanks dangduc ý mình post dùm thoai :D

cái đó làm gì có rsc em , anh cài đi cài lại rồi, vẫn có tiếng việt ok mà ! Nếu như em cài xong ko có tiếng viẹt, thì em thử vào nhấn 0 rồi chuyển xuống chỗ Language, nhấn sang phải hoặc sang trái, tới khi thấy chữ Vietnamese là được ! Anh cài bình thường mà

cái đó làm gì có rsc em , anh cài đi cài lại rồi, vẫn có tiếng việt ok mà ! Nếu như em cài xong ko có tiếng viẹt, thì em thử vào nhấn 0 rồi chuyển xuống chỗ Language, nhấn sang phải hoặc sang trái, tới khi thấy chữ Vietnamese là được ! Anh cài bình thường mà

Chọn Vietnamese xong, có TV rồi nhưng bị "nổ" font vào tools>about ấn 0000 sẽ có TV hoàn chỉnh

Ấn 800 chứ bạn?:-?

Chết, em nhầm:D Sorry sory! Mà thực ra làm như vậy là để PM của Lonelycat dùng font chữ trên máy mình thôi, các PM như Xplore ko có phần đổi font chữ nên mơi phải làm vậy, còn Slick thì làm theo cách nào cũng dc

Back