• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plorer v1.31 Việt hóa & Mod Icon bởi dangduc_SymPViet (17/5/2009) Chưa full

Xplorer cài ổ nào mà dùng chả được :D Mình nghĩ cài trên bộ nhớ máy thì tốt hơn thôi :D Lần nào mình cài Xplorer xong thì cái Folder LCG Lang nó cũng nằm trên E mừ :D
Các PM đuôi Sis hay Sisx chưa hẳn cái nào cũng phải sign hay hack mới được cài đâu bạn, có nhiều PM bỏ vào là cài thôi :D

OK bạn nói đúng đó, X-Plore có bản chỉ cài mà chẳng cần Sign hay Hack gì cả đâu. Trừ những bản Mod lại.

Bạn có bản Icon này dành cho 1.22 hok vậy bạn??? Mình thích mấy cái Icon này nhưng tìm mãi mà hok ra cho bản 1.22 :(

Bạn down file đính kèm dưới bộ skin cho bản 1.22 nhé ^^

Bạn down file đính kèm dưới bộ skin cho bản 1.22 nhé ^^

Cái này là Icon của Iphone phải hok bạn? Bạn có cái bản có mấy cái Icon tròn tròn đẹp đẹp như của bạn q630666 đã Post hok? Nếu có thì share cho mình với nha ^^!

OK bạn nói đúng đó, X-Plore có bản chỉ cài mà chẳng cần Sign hay Hack gì cả đâu. Trừ những bản Mod lại.

Mod lại cũng hok cần hack máy thì phải :D Chỉ những bãn 1.30 trở lên thì mới cần phải hack mới cài được nó, vì bản thân của những bản 1.30 hay 1.31 là tự nó có thể xem được các file hệ thống, nên cần phải hack mới cài được :D

Mod lại cũng hok cần hack máy thì phải :D Chỉ những bãn 1.30 trở lên thì mới cần phải hack mới cài được nó, vì bản thân của những bản 1.30 hay 1.31 là tự nó có thể xem được các file hệ thống, nên cần phải hack mới cài được :D

Hồi trước có bản 1.22 Mod lại phải Hack mới cài được đó bạn.

Mình đang dùng 1.32 bản quyền đây còn không thấy tự vào được các thư mục Private hay sys nữa là ! Phải chạy Secman nữa mới được ! Chẳng phiên bản nào của X-plorer có thể tự xem cả ( Trừ bản đã mod lại chức năng này ).

Mình đang dùng 1.32 bản quyền đây còn không thấy tự vào được các thư mục Private hay sys nữa là ! Phải chạy Secman nữa mới được ! Chẳng phiên bản nào của X-plorer có thể tự xem cả ( Trừ bản đã mod lại chức năng này ).

dangduc ở đâu vậy? Làm sao mua được Xplorer bản quyền vậy bạn? Giá có chua lắm hok? ^^!

giá mua ở trong trang lonelycatgames phân phối license bởi symbianbear 8 Euro bạn ạ ^^ !

Back