• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XEM LẠI TIN NHẮN ĐÃ XÓA VÀ THÔNG TIN CUỘC GỌI

nói thật mình cũng gà lắm.hướng dẫn cho mình nhé.pm là phần mềm gì,mà download ơ đâu,cho mình link nhé,mình đang rất cần vì chuyện riêng,cám ơn nhiều nhé

mà mình dùng cho máy samsung f250 thì thế nào hả bạn

PM này đã có giới thiệu ở trên, rất rõ ràng cụ thể, pm dùng cho các máy S60v3. Vì vậy bạn có thể kiểm tra xem máy mình,có phù hợp không để mà dùng.

MinhThang cho mình hỏi ? Máy mình đã update fw mới bằng Nokia Software Updater mình có thể khôi phục lại dữ liệu như SMS,contact..... được không ? mình đang rất cần nếu ai biết thì làm ơn chỉ dùm nhé ! Cảm ơn mọi người

MinhThang cho mình hỏi ? Máy mình đã update fw mới bằng Nokia Software Updater mình có thể khôi phục lại dữ liệu như SMS,contact..... được không ? mình đang rất cần nếu ai biết thì làm ơn chỉ dùm nhé ! Cảm ơn mọi người

Cái này mình chưa làm bao giờ, bạn có thể làm thử để biết và chia sẻ cùng anh em. Chúc bạn thành công.

Được. Nhưng trước khi update bạn nhớ tạo back up trên thẻ nhớ, sau khi update FW bạn gắn thẻ nhớ vào và restore lại là ổn. Chúc bạn thành công

Hiz,mình đang nói là khách không backup cơ.chứ backup rồi thì còn nói gì nữa

V2 mình không rõ lắm, bạn thử tìm xem trong BOX v2 đó bạn.:D

E search rồi, search trên google theo tên nhưng ko thấy cho S60v2, chỉ có cho S60v3 thôi. Ko biết có Pm nào tên khác nhưng chúc năng như vậy ko nữa :-??

Khi Forrmat máy có xem lại được không các bác, đã có bác nào thử chưa.

Bạn Forrmat máy rồi cài vào thử xem có được không, lúc trước có người bảo là vẫn thấy nhưng mình thì chưa thử nên không biết.:D

cai nay chi co tac dung khi ban chua xoa Log dien thoai thoi, neu chu nhan dien thoai ma del Log thi po tay, tui da cai thu tren may cua tui va tren may ban tui, nhu nhau:d

Chú ý gõ tiếng Việt có dấu.

Last edited by a moderator:
Bạn đã tex chưa mà nói vậy bạn đọc kỹ tiêu đề chưa,cứ thử đi sao không xem được,những tn bạn xóa sẽ coi lại được mình nghĩ mình không sai như bạn nói đâu.Bài mình post lên trong PV không có bài nào mà mình không tex thử cả mình cũng không bao giờ lấy hình minh họa của ai ngoài máy của mình, còn mình và Kojiro chỉ trao đổi là tn lưu hay không lưu thôi,cái này nằm ngoài chủ đề của mình mong các bạn hiểu cho.
(Tin Nhắn trong ô màu đỏ đó bạn)

Mình cũng chưa thử nhưng liêu PM này có hiển thị nội dung tin nhắn ko hay chỉ hiện lại ngày giờ và sdt thôi. Mình dùng N81 8G có chạy dc PM này ko?!

Mình cũng chưa thử nhưng liêu PM này có hiển thị nội dung tin nhắn ko hay chỉ hiện lại ngày giờ và sdt thôi. Mình dùng N81 8G có chạy dc PM này ko?!

N81 dùng được đấy bạn, nếu nhìn kỹ hình bạn sẽ thấy nội dung tin nhắn có đấy.

hình như cái bạn bày hok đúng.
Vì cái này hình như phải bỏ vào máy rồi chạy chương trình ma. những máy cục gạch vẫn lục lại tin nhắn được mà.

Back