• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin giúp đở unlock "máy" HTC P3600

hoatim

Chào các bạn, số là mình đặt password cho máy htc p3600( không phải sim), nhưng không hiểu sao khi bấm lại password đó thì nó cứ nói là sai, nhưng trước đó vài lần vẫn vô được.
Còn nữa lúc mình còn xài winmobile 5 thì trong màn hình nhập password không có chữ unlock ở gốc trái bên dưới, khi nhập đúng thì tự động nó chạy vô thôi; nhưng khi mình uprom thành winmobile 6 thì luôn có unlock ở đó, và khi nhập xong password phải bấm thêm vô đó nữa.
Mong bạn nào biết về vấn đề này giúp đỡ mình với, cảm ơn rất nhiều.

Mừng quá xá, mình đã giải quyết được rồi, thì ra vẫn có một bài hướng dẫn trong này , hiihh
Chỉ cần hard reset thì có gì cũng xong xuôi hết.

Hard Reset: ấn và giữ cùng lúc 2 phím ‘phải và trái’ (phím ‘-‘) của bàn phím, dùng bút chọt lỗ reset phí dưới PPC. Bạn sẽ thấy trên màn hình 'press SEND to restore factory default, press END to exit', chọn ‘SEND’ sau đó chọn tiếp OK. PPC sẽ trở lại trạng thái mặc định ban đầu khi chưa cài đặt ứng dụng.
Phần này mình copy trong bài viết của nugift

Chỉnh sửa cuối:
Back