• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xoay màn hình chờ N82 - V35.0.002

Bạn hãy làm theo bạn ntv_79,nhưng bước 5 các bạn làm như sau:
Vào c:\sys\bin\ copy file rompatcherauto.exe ra C:Đổi tên thành 0rpautostart.exe rồi copy trở lại c:\sys\bin\,và Bạn vào RotateMe_2_10 mỡ autodtart là on,kế tiếp là kéo xuống dưới dòng xoay 180 và 90 thì Bạn chọn 90 thôi vì N82 chỉ xoay dược 1 chiều thôi không giống N95 ,vì nếu Bạn chọn 180 thì khởi động không được
Tôi đã làm thành công!Chúc các Bạn thành công như ý

kỳ lạ con 82v35 của mình khg có file rompatcherauto.exe trong C/sys/bin,mình phải làm sao đây:O:O:O:O

Bạn lại theo cách anh MinhThang là ok đấy.Đơn giản mà hiệu quả ;;) .Mình làm bây giờ xoay ngon rồi

Anh em nào dùng ROMPatcher mà không làm được, thì gỡ ra và dùng RPdomain chạy trên ổ Y xem có được không nhé!

kỳ lạ con 82v35 của mình khg có file rompatcherauto.exe trong C/sys/bin,mình phải làm sao đây:O:O:O:O

Bạn cài rompatcher vào máy hay thẻ, mình cài vào máy và mình dã tìm thấy nó, tiếc là mình ko dem DT theo chớ bằng ko mình sẽ gỏi cho Bạn file rompatcherauto.exe.nếu ko được Bạn thử fotmat máy thử xem. chúc Bạn thành công và vui vẽ

của em vr 31 có mà được vào mắt.
ko biết là khác chỗ nào tìm mãi ma không được đang đau đầu với nó đây

Back