• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

hì ! hay quá ! thank pro nhá ^^ em đi góp nhặt gần đủ bộ phần mềm cần cho con N82 của e rùi ^^

mấy anh ơi em cài xong tất cả rùi thế ma làm seo nó ko chạy đc
ko open dc chuong trình :(:(:(:(
nó bi làm seo ấy ai có thể zúp em đc kô

mình cài đặt rùi!nhưng không bit sao khi khởi động chương trình thì lắc qua lắc lại có rung và tiếng bíp
nhưng đơ luôn
mình dùng N82
các bạn chỉ giúp mình với
với lại mình ko cài được keypress 1.06 hix
hixhix

các bác cho e hỏi n81 sao không cài dược phần mềm đuôi .Rar vậy?bác nào có cách j giúp em với...thank trước.

các bác cho e hỏi n81 sao không cài dược phần mềm đuôi .Rar vậy?bác nào có cách j giúp em với...thank trước.
Đuôi rar làm sao cài được bạn ! Bạn phải giải nén ra trong đó có các file đuôi sis thì mới cài được chứ.

Ạc cài xong hết rồi vào mở thằng Musiccontrol nó chớp 1 cái rồi thôi. póa tay. BỊ lỗi phần nào vậy các pác. MÌnh dùng N95-1 thấy có nhìu người bị như mình mà chưa ai chỉ cách giải quyết triệt để hết.

Chỉnh sửa cuối:
n81 8gb và n96 "chơi" đc fần mềm này ko?theo e bít hình như fp2 ko có xài pm lắc nhạc dc thì fải

n81 8gb và n96 "chơi" đc fần mềm này ko?theo e bít hình như fp2 ko có xài pm lắc nhạc dc thì fải

Chỉ có N82 và N95-1,N95 8Gb là dùng được thôi. Câu hỏi này được trả lời mấy chục lần trong topic này rồi. Đừng ai hỏi nửa nhé:mad:):mad:):mad:):mad:)

mình đã cài tất cả những PM trong hình nè..chỉ có cái đầu là nó báo lỗi chứng chỉ còn mấy cái sau e cài dc hết..(cài trong bộ nhớ máy )nhưng cái bản VH e cài ok nhưng khi chạy lại ko dc ...bác coi hình e cài đã đủ chưa và làm sao để có thể lắc wa nhạc dc chứ?? giúp e nha em xài n95 đã hack hết rùi đó

cho em hỏi khi mình cài cái python thì nó có tác dụng để làm cái j ?? e nhấp vào trong đó thấy mấy cái bóng với hình j chạy hok ah ??? nghe nói co PM về mắt cảm ứng của n95 cái đó làm sao ha
cài PM python như zay đã đủ chưa??

Chỉnh sửa cuối:
mình đã làm đầy đủ sao lúc vào xyzmusic thì nó chỉ chóp 1 cái rồi không thấy gì hết...bác chỉ em hộ với, em sài con n81

mình đã cài tất cả những PM trong hình nè..chỉ có cái đầu là nó báo lỗi chứng chỉ còn mấy cái sau e cài dc hết..(cài trong bộ nhớ máy )nhưng cái bản VH e cài ok nhưng khi chạy lại ko dc ...bác coi hình e cài đã đủ chưa và làm sao để có thể lắc wa nhạc dc chứ?? giúp e nha em xài n95 đã hack hết rùi đó

cho em hỏi khi mình cài cái python thì nó có tác dụng để làm cái j ?? e nhấp vào trong đó thấy mấy cái bóng với hình j chạy hok ah ??? nghe nói co PM về mắt cảm ứng của n95 cái đó làm sao ha
cài PM python như zay đã đủ chưa??

Nếu cài mấy cái như hình trên là đủ rồi đó, chủ yếu là cái python phải cài trên máy chứ ko trên thẻ. Ma bộ python của bạn cũ quá, tìm bộ 1.45 mà ultramegapy mới mà cài vào.

Back