• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

N73 ME có dùng đc không vậy? nếu đc mong bác pót chi tiết lên để anh em coi còn cài đặt vào máy nhá, Thanks

N73 ME có dùng đc không vậy? nếu đc mong bác pót chi tiết lên để anh em coi còn cài đặt vào máy nhá, Thanks
N73 cũng hẽm xài đc lun pác à ;)
Posted via Mobile Device

Hic em đang xài N82 30.0.019 cài rồi k báo lỗi j hết nhưng k đc. k thấy xyzMusic chạy ẩn lun.hu hu. Em làm theo trình tự sau nè mấy bro koi sai chỗ nào sữa dùm em
1.cài 2 cái Python của Zenki
2.cài keypress
3.cài megapymoulde paclk 1.51(bỏ dấu check của keypress đi rồi)
4.cuối cùng cài xyzwres_unsigned(có tới 2 file lận aXYZ_unsigned và xyzwres_unsigned em chỉ cài đc xyzwres_unsigned thôi vì kái aXYZ_unsigned nó ghi lỗi cập nhật)
rồi xong bấm vào nút galery lắc điên cuồng lun vẫn k đc:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Giúp em zoi

Hic em đang xài N82 30.0.019 cài rồi k báo lỗi j hết nhưng k đc. k thấy xyzMusic chạy ẩn lun.hu hu. Em làm theo trình tự sau nè mấy bro koi sai chỗ nào sữa dùm em
1.cài 2 cái Python của Zenki
2.cài keypress
3.cài megapymoulde paclk 1.51(bỏ dấu check của keypress đi rồi)
4.cuối cùng cài xyzwres_unsigned(có tới 2 file lận aXYZ_unsigned và xyzwres_unsigned em chỉ cài đc xyzwres_unsigned thôi vì kái aXYZ_unsigned nó ghi lỗi cập nhật)
rồi xong bấm vào nút galery lắc điên cuồng lun vẫn k đc:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Giúp em zoi

Cài vào bộ nhớ máy.Bạn phải chú ý lúc cài đặt megapymodule đó, những ô nào có dấu tick là đã nằm trong file đó rồi, cài riêng lẻ là sẽ update error. Mình đoán bạn cài trên thẻ nên ko mở đc.

đâu có đâu mình copy những file cài đặt lên thẻ nhớ vì máy hack rồi nên dùng pc suite k đc. Khi cài mình cài toàn bộ lên bộ nhớ máy hết. Còn cái megapymodule thì lúc cài toàn bộ đc check hết trừ cái keypress thôi.hic:-??Anh cho em xin nick đi để dễ chỉ hơn

đâu có đâu mình copy những file cài đặt lên thẻ nhớ vì máy hack rồi nên dùng pc suite k đc. Khi cài mình cài toàn bộ lên bộ nhớ máy hết. Còn cái megapymodule thì lúc cài toàn bộ đc check hết trừ cái keypress thôi.hic:-??Anh cho em xin nick đi để dễ chỉ hơn

mai_im_lang_88..........

N85 có cài được không bạn, mình chạy được tất cả rồi tất cả đều cho vào bộ nhớ của máy, vậy mà cái XYZmusic kia nhấn vào nó chỉ nháy nháy chứ không mở ra được 8-|

mấy bạn ơi cho tớ hỏi: t mời dùng con N81 mà sao ko cài được X-plore .sisx hẳn hoi.ai biết thì giúp mình nha.nếu ai có link dowload x-plore dùng được cho máy tớ thì up lên hộ nha.thank!

mấy bạn ơi cho tớ hỏi: t mời dùng con N81 mà sao ko cài được X-plore .sisx hẳn hoi.ai biết thì giúp mình nha.nếu ai có link dowload x-plore dùng được cho máy tớ thì up lên hộ nha.thank!
Phải Sign hoặc hack máy :-?? ,mà bạn đi lạc chỗ rồi đấy

N85 có cài được không bạn, mình chạy được tất cả rồi tất cả đều cho vào bộ nhớ của máy, vậy mà cái XYZmusic kia nhấn vào nó chỉ nháy nháy chứ không mở ra được 8-|
API của N85 khác với N95 và N82 nên cần phải có accelerometer plugin dành riêng cho N85, N96 và Ê66. Tạm thời đến nay đoạn mã đó vẫn chưa được viết:D

Hix ,mấy bác nói kô rõ làm em lắc mỏi tay cũng kô chuyển bài .Thì ra là bấm cái nút xem ảnh ở kế bên nút chụp hình trên máy N82 :D

Hix ,mấy bác nói kô rõ làm em lắc mỏi tay cũng kô chuyển bài .Thì ra là bấm cái nút xem ảnh ở kế bên nút chụp hình trên máy N82 :D

Trời ạ nói rõ thế còn gì. bác giot_tinh_cay_dang chả bảo nhấn nút garely để on/off là gì, tại bạn không đọc kỹ đấy chứ

các bác chỉ giáo dùm,em đã cài đầy đủ,đúng thao tác nhưng sao vẫn không lắc được,em đang xài con N95,các bác chỉ dùm

Back