• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu code cho các phần mềm của lonelycatgames

Status
Không mở trả lời sau này.
cái dòng số bài đã post trong forum nghe thật là chuối =)) nhỡ may khi mình đăng ký xong cái oy post liên tục mấy bài liền thì sao nhỉ :-?

Vất vả quá cứ 50k 1 License sài cho nó khỏe. Ủng hộ cả đôi bên luôn :D

Vất vả quá cứ 50k 1 License sài cho nó khỏe. Ủng hộ cả đôi bên luôn :D

anh có rồi nên mới nói vậy.....:(:)(( e chưa xin mà mua thì ...không có tài khoản trả nè mới khổ chứ tiếc j 50k...hic:(:)((

cái dòng số bài đã post trong forum nghe thật là chuối =)) nhỡ may khi mình đăng ký xong cái oy post liên tục mấy bài liền thì sao nhỉ :-?

biết sao được, nó ghi vậy mà ^^

PS: minhthang nghe quen quen ! có bên thienlong ko pro ?

ax ax thật là ko may cái tài khoản gmail của mình đăng ký lâu wa ko dùng bây h quên mất mật khẩu ,mình định đăng ký bằng tài khoản gmail khác ko bit có đc ko nhỉ (From this point on, I'm going to check base IP address, I will know who are requesting multiple times in a single location, if you tried to manipulate me or use proxy, I will ban every single address. The requester have the right to have a minimum of 1 (one) product and maximum of 2 (two) do not spam me or send a multiple request/s) bây giờ mún đăng ký thì mình phải ra tiệm net đăng ký lại đúng ko nhỉ :(

Sao nghi ngờ quá. Thông tin này hơi mơ hồ. Bị lừa mấy lần rồi nên phải cảnh giác cao độ mới được>:)>:)

cái dòng forum website đó điền là pdaviet.net à bác caogia262 ơi???

Người ta đã giải thích bằng tiếng việt như thế rồi mà bác vẫn còn hỏi à, bạn là thành viên của pdaviet thì ghi pdaviet.net, còn của 4rum khác sang đây chơi thì ghi 4rum đó hoặc pdaviet.net cũng được, có quan trọng lắm đâu:-?

Đề nghị anh em thử xem sao. Nếu có kết quả thì OK còn nếu không thì sẽ block topic lại để tránh spam.;;)

Chủ topic ơi, dòng Forum Rank điền cái gì bây giờ?:-??

Mình vừa điền bừa số 1 vào đấy rồi, ko biết khi nào mới có hồi âm đây:)

Chỉnh sửa cuối:
có ai nhận được license code chưa vậy. mình gởi đăng ký hôm qua rồi mà chưa nghe thấy gì hết. im lặng. có phải vàng hay không ?

Mã:
Anh Tuan: hey the hero
Anh Tuan: you haven't processed my request though I had send you my IMEI
jhheromesymbianize@rocketmail.com: yeah
jhheromesymbianize@rocketmail.com: all not prossible
Anh Tuan: why
jhheromesymbianize@rocketmail.com: im busy
jhheromesymbianize@rocketmail.com: later boys! don bugger off !!> u hear the man
Anh Tuan: dude

Nó nói bận nên ko send đâu :| Đã nói là tính nó chập cheng sớm nắng chiều mưa mà lị. Nó giờ đang tập trung làm cái phần mềm Spy gì đó mà cài vào máy đt sẽ bí mật forward hết tin sang máy khác ý. Nó nói bán $300 1 license =)) Chuẩn bị make profit rồi.

trong mail thôi mà b, mình đăng ký sáng này và h vừa check đã thấy có, ndung chỉ vẻn vẹn kkk của chtrinh mình yêu cầu (profimail)
PS: tình hình là ko thấy phần purchase của chtrinh profimail đâu, lạ nhỉ, ko có chỗ điền kkk :)), vậy là miễn phí or ntn nhỉ, mình vẫn thấy ở homepage nó bán 20.99 euro mà nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.
Back