• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone OS 3.x & 4.x

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình up lên 3.1.2 đã đc 1 thời gian mà chưa thể nào cài đc bàn phím tiếng Viẹt
Cài qua Cydia từ source của PDAVIET, INMMAGIC, vv cũng pó tay
Trong setting khi chuyển sang tiếng Nga, lúc gõ vào quả cầu nó chỉ hiện đúng tiếng Nga và tiếng Anh,
Mong anh em chỉ giúp,
và up giúp mình soft mà ae đang dùng OK lên để mình cài qua Ipa càng tốt,
Rất rất cảm ơn

minh co file nude it nhung khong biet up len anh em nao chi dum

ai chỉ dùm mình cách up bài di minh có file nude it

Mình up lên 3.1.2 đã đc 1 thời gian mà chưa thể nào cài đc bàn phím tiếng Viẹt
Cài qua Cydia từ source của PDAVIET, INMMAGIC, vv cũng pó tay
Trong setting khi chuyển sang tiếng Nga, lúc gõ vào quả cầu nó chỉ hiện đúng tiếng Nga và tiếng Anh,
Mong anh em chỉ giúp,
và up giúp mình soft mà ae đang dùng OK lên để mình cài qua Ipa càng tốt,
Rất rất cảm ơn

FW 3.1.2 chưa cài đc cái bàn phím t.Việt đó đâu, bạn có thể dùng cách đổi Keyboard-default. Bạn bấm giữ vào chữ nào cần có dấu, di ngón tay đến từ cần tìm & nhả ra. Chúc vui vẻ!
Hình mẫu:

Bạn phải nói là nó báo lỗi j thì mới bít đc chứ, nó báo lỗi xong là out lun à?

Nó báo là down xong phần mềm rồi, nhưng còn thiếu vài file gì đấy trong thư mục hệ thống nên không thể cài được !

Sau khi chạy Blackra1n, bạn vào icon có hình giọt nước cài sn0w rùi reboot là sẽ có sóng. Chúc thành công

ok rồi bác ợ, cảm ơn các bác đã giúp đỡ,

Nhưng iem lại bị quả đau hơn, đó là đang install cai winterboard thì bị đơ, hình như winterboard của PDA bị lỗi khi load từ Cydia các bác ợ, install xong mà đến lúc reloading data nó cứ thế thôi, reloading data mà đơ từ đó đến giờ, tắt nguồn không đựoc, giờ phải chờ nó reloading data đến lúc hết pin, hic,

buồn hết sức

add source jiggy runtime

chỗ em ở không có wifi,em muốn cài hiệu ứng bể màn hình cho iphone 2g nhưng sài không được nghe nói chưa add source jiggy runtime,mà em tìm mãi không ra link nào có source đó,em dùng cyder trên pc vì không có wifi,ai có link source này cho em xin,cảm ơn nhiều.
máy đã chạy fw 3.1.2 bản custom

Chỉnh sửa cuối:
bạn úp lên 1 host nào đó ( mediafire.com) rồi post link cho mọi người down thôi

ai chỉ dùm mình cách up bài di minh có file nude it

Chào em! Trước khi post bài lên em vào mục cần post rồi tìm xem chủ đề mình muốn đưa lên đã có ai up lên chưa, nếu có rồi thì kiểm tra xem phiên bản cũa em là cũ hay mới - nếu mới thì cứ vào đó mà cập nhật trong chủ đề đã có sẳn còn cũ thì thôi không cần post nữa.
Bên dưới là vài hình ảnh em có thể xem để làm theo - rất đơn giản:

Nó báo là down xong phần mềm rồi, nhưng còn thiếu vài file gì đấy trong thư mục hệ thống nên không thể cài được !
Bạn có thể ví dụ là cài app gì, trên source nào đc ko? Bạn cài trực tiếp từ Cydia trên IP hay từ Cydia trên IPsuite? Bạn nên cài OpenSSH, MobileInstallation & SQLite để hỗ trợ trước khi cài các app khác. Thử là thấy hiệu quả liền ;-)

ok rồi bác ợ, cảm ơn các bác đã giúp đỡ,

Nhưng iem lại bị quả đau hơn, đó là đang install cai winterboard thì bị đơ, hình như winterboard của PDA bị lỗi khi load từ Cydia các bác ợ, install xong mà đến lúc reloading data nó cứ thế thôi, reloading data mà đơ từ đó đến giờ, tắt nguồn không đựoc, giờ phải chờ nó reloading data đến lúc hết pin, hic,

buồn hết sức
Khi cài xong Cydia, bạn nên cài OpenSSH, MobileInstallation & SQLite để hỗ trợ trước khi cài các app khác. Nếu vẫn reloading thì bấm nút Home thoát ra, sau đó vào cài lại từ source khác. Còn mún tắt máy thì lúc đó phải bấm giữ cùng lúc cả nút Home & Power nhé! Cố lên...

chỗ em ở không có wifi,em muốn cài hiệu ứng bể màn hình cho iphone 2g nhưng sài không được nghe nói chưa add source jiggy runtime,mà em tìm mãi không ra link nào có source đó,em dùng cyder trên pc vì không có wifi,ai có link source này cho em xin,cảm ơn nhiều.
không ai giúp em sao,tìm mấy ngày nay khổ quá hu hu

Đã cố gắng tìm cho bạn, nhg các soure có jiggy runtime đều ko add đc :-( Đã down jiggy runtime về nhưng chẳng bít chép theo đường dẫn nào để hướng dẫn bạn nên ko up lên.

Đã cố gắng tìm cho bạn, nhg các soure có jiggy runtime đều ko add đc :-( Đã down jiggy runtime về nhưng chẳng bít chép theo đường dẫn nào để hướng dẫn bạn nên ko up lên.
sao kích vào cảm ơn cứ báo bạn không có quyền vậy,anh có rồi thì anh up lên maga hay mediafire giúp em với,cảm ơn nhìu cần gấp quá

sao kích vào cảm ơn cứ báo bạn không có quyền vậy,anh có rồi thì anh up lên maga hay mediafire giúp em với,cảm ơn nhìu cần gấp quá

Giải nén rùi chép vào theo đường dẫn...
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/download.php?yrz232hjgiy[/DOWNLOAD]

Giải nén rùi chép vào theo đường dẫn...
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/download.php?yrz232hjgiy[/DOWNLOAD]

giúp thì giúp cho trót luôn đi anh,em down về nhưng không làm ra đường dẫn đc,phải là đuôi gì chứ folder up lên không được,cảm ơn nhìu

giúp thì giúp cho trót luôn đi anh,em down về nhưng không làm ra đường dẫn đc,phải là đuôi gì chứ folder up lên không được,cảm ơn nhìu

Bạn dùng FW nào, theo mình biết thì chỉ cài jiggy runtime ở FW 1.x thui :-D

sao mình cài soft trên Cydia nó kêu thiếu network-cmds gì đó, mình cài rồi nó vẫn báo lỗi là thiếu :( reinstall vẫn thê

Status
Không mở trả lời sau này.
Back