• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
máy bác làm ơn giúp em với
tình hình la con ip 3gs của em không thể update opera mini từ 5.01 len 5.02 đươc
em dang xai iOS4.01 may lock

mấy bác cho em xin StringJump cho iphone 4 4.0.1 với ah, có mấy theme đẹp quá mà ko bấm nhảy trang dc

Help

Cảm ơn anh MOd nhìu lắm, nhân đây cho em hỏi có chuơng trình nào xem truyện tranh trong máy Ipod mà offline ko ? Tại vì em có truyện tranh sẵn trong máy Laptop rồi muốn copy tải vào máy Ipod touch để xem, thì có chuơng trình nào ko mấy anh, tại em có thấy mấy chuơng trình Comic reader thì đòi down về ko ah, bất tiện quá
Các anh giúp em nhé
Cảm ơn các pro

Có ai biết cách dùng vWallpaper hôk chỉ dùm bạn với?Làm sao để chọn đc video với wallpaper h?bạn VipBoy Giới thiệu thì bảo vào có thể chọn đc mấy cái có sẵn trong app, nhưng mình vào thì kô thấy cái j hiện ra.Vào bằng iFunbox bên trong thì thấy có sãn video rồi, sao kô hiện ra,với lại chép video vào để dùng thế nào vậy? Ai biết dùng app này chỉ dùm bạn với

Ai giúp mình cái này với.Ai có file deb hay IPA chạy đc trên 3Gs iOS4.0 cho minh với

Thnk bro nhưng kô hiểu sao mình cài vào vẫn bị như trên mình đã nói.Chả thấy hiện cái file video hay j tỏng mục chọn để làm wallpaper cả :((. Ai giúp mình cái lỗi này với. Kô có folder thì mình cũng tạo folder như trong đường dẫn mà vẫn kô thấy file nào trong app cả mà chọn.Máy mình 3Gs iOS4.0

Cho mình hỏi là có ai biết cách turn on cái "Repeat " trong phần Music của Ipod touch ko, mấh hôm trước thấy có biểu tượng repeat xong bây giờ ko thấy nó đâu nữa chỉ thấy cái shuffle thôi , giúp mình nha các pro

cho mình hỏi có soft nào chạy trên os4,giúp ip có thể tắt những soft đang chạy ẩn và free memory giống như chức năng process trong sbsetting k?,mình k có wifi nên k cài đc sbsetting của os4

cho mình hỏi có soft nào chạy trên os4,giúp ip có thể tắt những soft đang chạy ẩn và free memory giống như chức năng process trong sbsetting k?,mình k có wifi nên k cài đc sbsetting của os4

iOS 4 có hỗ trợ Multitasking, muốn tắt các ứng dụng đang chạy ngầm thì sử dụng chức năng Multitasking của iOS 4 mà tắt đi thôi. Còn cái FREE MEMORY thì chỉ có SBSettings thôi, không có WIFI thì tải File .deb về cài đặt!

iOS 4 có hỗ trợ Multitasking, muốn tắt các ứng dụng đang chạy ngầm thì sử dụng chức năng Multitasking của iOS 4 mà tắt đi thôi. Còn cái FREE MEMORY thì chỉ có SBSettings thôi, không có WIFI thì tải File .deb về cài đặt!

cho mình xin cái file deb lun nha,máy cái file deb kia mình cài mà vuốt k đc

em dang dung IP 3G8g FW 4.0.2 cho em xin phan men tang bo nho Ram Cua May... ( cha hieu sao ko danh duoc tieng vieetj)

Đặt pass cho iphone

Có ai biết cách đặt pass cho tường thư mục( album ảnh) cho iphone không, chứ đặt pass cho tất cả thì mỗi lần mở thì bất tiện lắm

cách Sync truyện vào iphone bằng comiczeal

Mình sử dụng chương trình comiczeal trên Iphone 3G, và comiczeal sync tren PC.
Đưa folder truyện tranh vào comiczeal, kết nối IP với PC
Bấm sync, thì trên PC ra thông báo
Launch the handheld application that requires syncing, and chose "Sync" or "Sync with SyncDoc",ai biết chỉ mình với,thank

Bạn thử dùng

Có free trên Cydia

Bạn nào cho mình xin phần mềm giới hạn thời gian gọi đi cho OS 3.1.3 với

Status
Không mở trả lời sau này.
Back